Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách tạo baner flash ảnh sắc nét nhưng dung lượng nhỏ??

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi kien7mau, 26/9/13.

Lượt xem: 2,565

1. kien7mau Mới đăng kí

Mình dân không chuyên về thiết kế, mình đang tạo file flash để bỏ lên trang tin tức quảng cáo sản phẩm kích thước 210x480 px, dung lượng <90kb mới được đưa lên.
    Tuy nhiên hình mình cắt cho vào to quá hoặc nhiều ảnh vào thì dung lượng khi xuất ra nó bị nặng, nén lại thì vỡ hình.
    Các hình khi đưa vào to quá mình thu nhỏ lại thì nó cũng bị vỡ không còn sắc nét nữa.

Mong các bạn góp ý giúp mình. Làm cách nào để hình ảnh sắc nét và dung lượng nhỏ laij~90kb là oki
    Có phần mềm hỗ trợ thiết kế flash nào tốt giới thiệu giúp mình, mình đang dùng flash 8.
    Cám ơn các ban nhiều

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn