Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách vào facebook đơn giản nhất :D (đã test 11h00 19-6-2013)

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Xuân_Dũng, 19/6/13.

Lượt xem: 5,801

1. Xuân_Dũng Thành viên cấp 1

Đơn giản chỉ là như này thôi nhé
    https://www.o.facebook.com/

Nó sẽ hiện như sau:
    Click tiếp tục truy cập là ok ngay

Nhưng dùng cái này thì các bạn nào làm admin của fanpage thì không nên thay đổi quyền quản trị nhé chứ không bị khóa tài khoản lại bảo mình xui dại thì chết
    Cái này mình đã dùng mấy tháng chả có vấn đề gì.Hoặc có thể truy cập bằng cách này rồi lên fb tìm cách vào ổn hơn trên fb nhiều Thánh lách giỏi lắm đấy :v
    Hoặc theo giải pháp mà a Phạm Hữu Dư đã đề cập tại thớt này
    http://forum.vietdesigner.net/threa...rom-de-vao-facebook-giai-phap-tuc-thoi.27147/

...
    sờ rờPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. sờ rờ

sờ rờ Thành viên cấp 1

Xuân_Dũng thích bài viết này
  3. Người Xấu

Người Xấu Thành viên cấp 1

m.facebook.com :))
  4. Xuân_Dũng

Xuân_Dũng Thành viên cấp 1

Người Xấu Đấy là truy cập với giao diện như điện thoại rồi ;))
  5. Người Xấu

Người Xấu Thành viên cấp 1

dùng chôm vào trang m.fb.com
    cũng đc đấy chứ,giao diện k tồi
  6. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

cũng tùy máy, máy mình kể cả m hay 0.fb đều ko vào đc :) fải xài ultrasurf
  7. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Hiện thì mình chỉ cài extensions facebook-ultimate
    Code:
    https://chrome.google.com/webstore/detail/facebook-ultimate/aegmnmefjepkmbgabcjmcalepphhjlgc
    Với dùng DNS : 208.67.222.222
    208.67.220.220
    Xuân_Dũngsờ rờ thích bài viết này.
  8. Xuân_Dũng

Xuân_Dũng Thành viên cấp 1

b0yHN_96 thế thì chậm lắm ý nhờ :D mình nghĩ là máy nào hay mạng nào thì đều có cách khắc phục thôi đến khi nào hết cách rồi thì đành dùng ultrasurf
  9. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

10. GreySky

GreySky Thành viên cấp 1

mình thấy cách đổi DNS là an toàn nhất, lướt FB vẫn ngon mà ko bị hạn chế tính năng hay giao diện như m.facebook.com, gần đây có Cờ Rôm+ cũng được, nhưng xài mấy ngày lại quyết định del đi vì có vẻ ngốn ram kinh quá , cá nhân ko thấy nó thực sự tốt như quảng cáo, tuy là tiện lợi cho người VN thì cũng có thật

những cách khác để vào cũng ok, nhưng mà tải này nọ về lúc thì bị báo là virus (cũng có thể do nó nhận nhầm) nhưng chủ yếu làm nặng máy , với lại truy cập đc FB thì lại ko vào đc những trang khác
  11. Shiroemon Love Panda

Shiroemon Love Panda Thành viên cấp 1

em vào được facebook mà không chơi được game
    có cách nào ko ạ 8-|

Ủng hộ diễn đàn