Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách vào facebook khi bị chặn | ๖ۣۜĐã test 19/6/2013

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi b0yHN_96, 19/6/13.

Lượt xem: 5,508

1. b0yHN_96 Thành viên cấp 4

Dạo này facebook đang bị chặn triệt để :)) nguyên ngày hqua mình phải ngồi tự kỉ vì ko vào đc FB
    ...
    Nhưng mà hnay sau khi đc thằng bạn chỉ, mình đã vào facebook thành công
    Trước đó mình đã thử đổi DNS, sửa file host..blah...blah... nhưg đều ko đc
    ...
    Và rồi mình đã tìm đến Ultrasurf =)) dùng để fake ip, vì cái này dùng delay mạng hơn 1 chút nên lâu lắm rồi mình ko dùng, ko ngờ lại có thể vào đc FB :)) vậy nên nếu bạn nào bị chặn và đang tìm thử mọi cách để vào đc thì thử nhé, mình đã test cả ở nhà và ở quán :D
    Xem video nè các bạn!
    VÀO FACEBOOK LIKE @ BOSS

...
  2. pham mem này tui lúa lắm rùi . bây giờ bạn mới à .:P
  3. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

Mapster Demons ko, cái này mình biết từ khi mới biết fb :-j nhưng từ sau khi có mấy cái dns thì lâu ko dùng
    giờ thử mấy cái kia ko đc thì lại dùng đc cái này
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Hôm qua thử cái này còn không cả ping được cơ :))

Cuối cùng dùng Anonymox thì vào ầm ầm :D
    b0yHN_96 thích bài viết này
  5. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Chừng nào bị chặn thì dùng đến clip của thím :3
    Bây giờ vẫn đang like a boss :v
    b0yHN_96 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn