Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách xóa tin nhắn trên Facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi halopro, 9/7/14.

Lượt xem: 6,368

1. halopro Thành viên cấp 1

Hướng dẫn xóa tin nhắn trên facebook.

Fb là mạng xã hội phổ biến, mọi người thường xuyên chát chít, nhắn tin trên đấy, nhiều khi còn nhiều hơn cả nhắn tin điện thoại. Trong hội thoại có nhiều tin nhắn mà mình không muốn người khác đọc được, đặc biệt trong trường hợp dùng chung Fb.

Cách xóa tin nhắn trên Fb:

- Đầu tiên, bạn mở hộp chat với 1 người bất kỳ, click chuột vào ô bánh răng (tùy chọn) → Xem toàn bộ cuộc trò chuyện.

- Tại đây, bạn tìm đến cuộc hội thoại mà bạn muốn xóa tin nhắn, bạn click vào ô bánh răng ở bên trên cuộc hội thoại với người đó (Hành động). Có 2 chế độ cho bạn chọn:

• Xóa tin nhắn: khi bạn chọn chế độ này, bạn có thể vẫn giữ nguyên hộp thoại chat với người đó, bạn có thể click xóa từng tin nhắn mà bạn muốn.
    • Xóa cuộc trò chuyện: Tất cả đoạn chát của bạn và người đó sẽ được xóa sạch.
    Với cách xóa tin nhắn này, bạn hoàn toàn có thể kiểm soát được các tin nhắn theo ý của mình. Trường hợp này, khá là hữu hiệu, nên áp dụng nếu cũng có người biết pass fb của bạn mà bạn không muốn người đó biết được bạn đã chat những gì.

Tuy nhiên, xóa tin nhắn ở Fb thì chỉ xóa được đoạn chát trên tài khoản của bạn, còn ở tài khoản người chat cùng bạn thì vẫn còn.

Nhớ áp dụng khi cần thiết nhé!

...
  2. Nguyễn Văn Tính

Nguyễn Văn Tính Thành viên cấp 1

dễ mà dạo này chả biết :v like bác ạ
  3. lykbee

lykbee Thành viên cấp 1

e tưởng xóa cả được ở bên nhận @@
  4. Nguyễn Văn Tính

5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái này thì có người biết, có người thì lại không. Nhưng mình chỉ có thể xóa được bên mình thôi, bên đó vẫn hiển thị đấy.
    Hà Bơ thích bài viết này
  6. Nguyễn Văn Tính

éc :)) thế xóa cũng như không :">

Ủng hộ diễn đàn