Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cài lumion 5.0 bị lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Lumion' được đăng bởi namlinh, 4/9/15.

Lượt xem: 10,736

1. namlinh Mới đăng kí

Em download lumion 5.0 về cài đặt ra thì bị như thế này. Các cao thủ xem giúp em xem nó là lỗi tại đâu với ạ:(

...
  2. namlinh

namlinh Mới đăng kí

Em download lumion 5.0 về cài đặt ra thì bị như thế này. Các cao thủ xem giúp em xem nó là lỗi tại đâu với ạ

3. Manok

Manok Thành viên cấp 2

Post cái cấu hình máy bạn luôn đi. Lumion đòi hỏi máy hơi trâu.
  4. TRONGVO

TRONGVO Mới đăng kí

Cho mình hỏi là sau khi cài Lumion6 , khởi động thì báo như vầy là bị lỗi gì ? Cám ơn!
  5. Manok

Manok Thành viên cấp 2

Lu đòi hỏi cấu hình cao (mình ko biết máy bạn ntn), chưa kể các hệ điều hành sau lại dể bị vấn đề với các chương trình đồ họa bẻ khóa ( Win 8 , win 10 )
    Bạn thữ chạy path bẻ khóa lại, tắt mạng . tắt các chương trình virut, tường lửa, rồi khởi động lại Lu6. (trường hợp bí quá thì cài lại tầm 30p là cùng) :)
    Nên khởi động Lu6, rồi vào chương trình load lại file mình đã save (nếu muốn chỉnh sửa hay làm tiếp file dang dở). Ko nên bấm chạy trực tiếp file save dể lỗi.
  6. Nvidesign30

Nvidesign30 Thành viên cấp 2

Vấn đề chủ yếu liên quan đến cấu hình máy thôi.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn