Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần anh em giúp khắc phục ảnh đại diện youtube bị thu nhỏ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Nobiship, 5/5/14.

Lượt xem: 2,703

1. Nobiship Mới đăng kí

Video là do lần đầu tiên mình tự làm, kích thước ảnh đại diện lúc đầu mình chọn là khá lên nhưng khi up lên toutube thì nó bị thu lại 1 ít

link youtube:

Ae nào biết làm cho nó vừa cái khung đen thì chỉ mình với. hix. nhìn như thế mất thẩm mỹ quá

...
  2. Nobiship

Nobiship Mới đăng kí

Ae nao biet giup minh voi
  3. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Chắc do tỉ lệ khung hình đó bạn.
    Nobiship thích bài viết này
  4. Viết Nhật

Viết Nhật Thành viên cấp 1

Mình thấy thu như vậy nó đẹp hơn đó bạn. Nếu full khung hình thì mấy cái link Youtube Channel và link Facebook của bạn sẽ bị che mất.
  5. Nobiship

Nobiship Mới đăng kí

Thế có cách nào khắc phụ đc ko các bạn? Mình thấy để như vậy ko đc đẹp mắt lắm
  6. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

bạn thử cover sang kích thước 640x480 xem
  7. Nobiship

Nobiship Mới đăng kí

Video đó mình đăng lên youtube rồi có chỉnh sửa đc cover ko Dinh Cuong.?
  8. Nobiship

Nobiship Mới đăng kí

ai giúp mình với
  9. Nobiship

Nobiship Mới đăng kí

có ai ko??????
  10. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

thường thì khi up lên mà bị dư này nó sẽ có thông báo hỏi video của bạn bị ....có muốn tự động chỉnh sửa k lúc mở video ra, nếu ok thì nó sẽ tự scale cho full cái màn hình đấy, chắc là bạn tắt nó r :")) thử vào cài đặt nâng cao của video rồi tự động chỉnh sửa xem :"v
  11. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Do video của bạn ko full HD 720p

Ủng hộ diễn đàn