Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần cả nhà trợ giúp.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ngocdo, 11/6/13.

Lượt xem: 1,886

1. ngocdo Thành viên cấp 2

cả nhà ơi cho em hỏi cái này với ạ. hôm nay em dùng cái này lần đầu tiên lên chưa biết. mọi người nói cho em biết đây là lỗi gì và khác phục lỗi của nó với ạ. hôm nay em xem bài hướng dẫn dùng cái này lên mới mở ra làm. nhưng chưa làm đã dính lỗi. mọi người giúp em nha.[​IMG]

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nhấn Ok nó có bị làm sao ko ợ ?
    goal thích bài viết này
  3. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

Phan Duy Linh bạn up ảnh này lên đây làm gì . Vote ban
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner nhấn vào thì không làm sao bạn ak. quan trọng là mình không mở được công cụ đó
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

ngocdo thím thử gỡ ra cài lại xem :-?

Phan Duy Linh Đề nghị bạn đọc rõ nội quy diễn đàn. Còn nếu cố tình lập acc để phá diễn đàn thì xin mời ra đảo !
    goal thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn