Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần các Pro chuyên chụp ảnh người trợ giúp

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi matbao, 23/11/14.

Lượt xem: 1,291

1. matbao Mới đăng kí

Ảnh em lấy trên facebook của bạn! em rất thích màu ảnh như trên hình, nhưng thử nhiều cách vẫn không ra được, từ màu xanh của cây đến màu da sáng mịn như thế @.@
    Có cao nhân nào chỉ em cách thiết lập thông số để tạo ra ảnh như trên ?
    Và có khi nào đó là hiệu ứng của PTS ? và nếu cái nào dùng action, thì ai có action loại này, share em được không ạ :( Em xin cảm ơn và xin lỗi nếu câu hỏi của em hơi ngớn ngẩn.

...
  2. Hậu Mập

Hậu Mập Thành viên cấp 2

Nếu chỉ màu không thôi thì bác nên dùng LightRoom 4. Bảo đảm mò chừng 1,2h ( nếu bác đã biết rành về màu ) thì cái ảnh trên chỉ đem quăng bỏ =)) ( Không có ý xúc phạm người chụp )
  3. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Đồng ý với bác Hậu Mập cứ Lr mà bác triển kéo xuống phần như hình mà thả ga.

Ủng hộ diễn đàn