Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần cao thủ facebook gộp 2 trang fanpage

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi tugps, 1/10/15.

Lượt xem: 4,264

1. tugps Thành viên cấp 1

Chào các cao thủ trong diễn đàn.
    Hiện em có 2 trang fanpage nhưng bây h em chỉ muốn làm một lĩnh vực thôi.
    Em muốn gộp hai trang lại với nhau, có thánh nào làm được pm em với. 2 page 2 tên khác nhau nhà các bác

...
  2. Kim Hoàng Tiến

Kim Hoàng Tiến Mới đăng kí

bạn chỉ cần đổi cho 2 page cùng một tên giống nhau. sau đó chờ thêm 14 ngày xác nhận quyền quản trị viên rồi có thể gộp.
    tugps thích bài viết này
  3. herodark

herodark Thành viên cấp 1

kuro92 vãi thánh theo mình potay...
  4. tugps

tugps Thành viên cấp 1

#Kim Hoang Tien
    Nhưng facebook của mình 15k like không đổi tên được bạn ơi. cách đây mấy tháng mình còn đổi được mà giờ hết đổi được luôn rồi
  5. tihuynh

tihuynh Mới đăng kí

Có thê gộp được lúc trước mình có làm 1 lần nhưng lâu quá rùi quên mất, bạn chịu khó lên google search nha
  6. dinhhung211

dinhhung211 Thành viên cấp 1

Lên group của ISocial đi bạn, thuê người làm đi, đảm bảo thành công, trên đấy cao thủ đầy đó, muốn gộp fanpage, muốn đổi fb cá nhân thành page like j cũng được hết
  7. Akai

Akai Thành viên cấp 2

Có cách đổi tên fanpage hơn 200like mà. Bạn google ngta hướng dẫn cụ thể đó. GL

Ủng hộ diễn đàn