Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp blend ảnh theo tip trên diễn đàn đã hướng dẫn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Răng Lại Rứa, 17/2/13.

Lượt xem: 1,972

1. Răng Lại Rứa Thành viên cấp 1

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Chắc là bạn ko biết tạo 1 lớp blap lap lap là gì đúng ko.
    Không hiểu chỗ nào thì bạn phải nói chỗ ko hiểu ra, người trong 4rum sẽ giúp bạn giải đáp, phải có tính kiên trì luyện tập chứ, nhờ mãi cũng xấu hổ mà..mình để ý là tính cả lần này là bạn đã nhờ làm ảnh tới 3 lần..
    Không hiểu chỗ nào thì hỏi trong 4rum sẽ nhiệt tình giúp, chứ nói chung chung ko ai biết cả, mình ko có thành kiến gì, nhưng ko biết phải hỏi muốn giỏi phải học đúng ko nào :-bd
    Bạn vi phạm tiêu đề bài viết, và mình lỡ tay cố ý báo cáo cho mod ròi .__.

Hướng dẫn tạo 1 lớp blap lap ...

Sẽ hiện ra lớp Curves

Chỉnh thông số phù hợp với lớp Curves xong thì quay lại chỗ Layer, bạn sẽ thấy ngay 1 lớp Curves nằm trên Layer gốc :D

Goodluck ;)
    Jason B thích bài viết này
  3. đ.a

đ.a Thành viên cấp 2

tay làm hàm nhai đi bạn v. nó mới ý nghĩa cái này cũng đơn giản chỉ làm theo TUT là đc như ý thui mà
  4. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Đoilơ chỉ được cái nói chuận :x
    Nếu bạn thích ảnh đẹp, và yêu mến PTS thì việc đầu tiên bạn cần làm là chịu khó mò mẫm, học hỏi và tự làm bạn ạk :D
    Ai cũng đều bắt đầu như thế màk.
    Bạn cứ làm đi, xong post lên, có gì không hiểu, chưa làm đc, mọi người sẽ chỉ giúp.
    4rum luôn hoan nghênh người tự học tự làm và biết cố gắng =]
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn