Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Cần giúp đỡ gấp ] Giúp em làm sắc nét ảnh này lên và ghép ảnh ạ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Running Man, 25/7/13.

Lượt xem: 5,821

1. Running Man Mới đăng kí

Cô bác anh chị nào có tay nghề vào giúp em với nha !
    Việc cần giúp đỡ là :
    Thứ 1 : Giúp em làm sắc nét ảnh này lên ạ ! ý em là nếu phóng to lên hoặc ở kích cỡ này nó cũng ko bị nhòe
    Thứ 2 : Xóa giúp em hình Bae Suzy và ghép Jong Kook cùng Jae Suk vào sau Haha. Chỗ Suzy đứng đấy ạ !
    Đây là ảnh gốc. Các cô các bác giúp em được thì em cảm ơn nhiều ạ .
    Mới lên 4rum có vài ngày mà làm phiền m.n quá. ^.^ . Dù sao thì cũng rất mong mọi người giúp đỡ vì hiện tại em đang cần gấp mà trình độ của em cực kì dốt. Em xin cảm ơn trước ạ !

...
  2. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Running Manvsea thích bài viết này.
  3. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

địt, tại sao lại sao xóa suzy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Running Man thích bài viết này
  4. kimlan0

kimlan0 Thành viên cấp 1

thớt gay hay sao mà xóa Suzy rồi chèn ông kia vô :v ... định giúp mà xóa Suzy thì thôi ^^!
    New Orleans thích bài viết này
  5. New Orleans

đúng ạ kimlan0
    lâu lâu mới tham gia 1 ep, tự dưng đi xóa người ta :-<
    Running Mankimlan0 thích bài viết này.
  6. kimlan0

kimlan0 Thành viên cấp 1

7. New Orleans

@kinlan0: nói fan thì ko phải, vì tôi yêu cô ấy :3
    Running Man thích bài viết này
  8. Running Man

Running Man Mới đăng kí

Ko có anti Suzy đâu ạ ... vì em thấy tấm này đẹp Muốn một tấm chỉ có RM để làm vài chuyện trên fc. Còn mấy tấm Rm chụp chung quá ít và quá cũ. Chỉ thế thôi mà mọi người làm ra thế
    New Orleans thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn