Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ tách tóc

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nhocbindl, 28/3/14.

Lượt xem: 1,937

1. nhocbindl Mới đăng kí

Em chụp cho người quen của em mấy tấm ảnh, mà không biết cách tách tóc như thế nào cả. Em thì không biết nhiều về Photoshop nên ai có thể tách tóc phần này giúp em thì em cảm ơn rất nhiều.
    Đây là link: mediafire . com/?06wo46plklwtl7w
    VÌ em chưa đủ điều kiện để post link nên anh/chị giúp đỡ xóa 2 khoảng trắng ngay dấu chấm giúp em nhé!
    Các anh/chị giúp đỡ em xong rồi giúp em luôn việc up giữ đuôi PSD cho em nhé. Và up lại lên đâu cũng được. Em về em làm thêm một vài bước nữa. Em cảm ơn nhiều.

...
  2. Cris89

Cris89 Thành viên cấp 2

Có nhiều tut hướng dẫn, sao bạn ko xem thử?
  3. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Mình đã thử, cái này bạn cắt dùng laso cũng đc sau đó lên mạng tìm tóc nam psd cắt lấy phần ngoài ghép vào, mình thấy cái này không có chỗ nào có thể dùng muntily được cả
    P/S tóc đã màu tối chụp vô cái chỗ BG tối nữa tách khó là phải tự mình hại mình cái này là có thể sửa được ngay lúc chụp ảnh luôn rút kinh nghiệm đợt 1 nhé
  4. Gon 57

Gon 57 Mới đăng kí

kéo
    Gia Kiệt thích bài viết này
  5. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

dao lam nữa
  6. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

ai úp hình lên mình xem thế nào với.
  7. kumito

kumito Thành viên cấp 2