Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ về add logo vào video clip trong After Effects

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi november27th, 15/7/14.

Lượt xem: 4,363

1. november27th Mới đăng kí

Hiện tại em đang add logo bằng After Effect và thường xuất đuổi MP4 (đuôi này mới up được lên fanpage facebook) nhưng có 1 vấn đề là khi xuất đuôi Mp4 video nó bị nặng hơn clip gốc quá nhiều. Mọi người có cách nào cải thiện được không vì em rất thích dùng AE :(

...
  2. Ronny7

Ronny7 Mới đăng kí

Bạn sử dụng 1 phần mềm edit video như Sony Vegas or Adobe Premier để render lại 1 lần nữa
  3. november27th

november27th Mới đăng kí

Bạn có thể nói rõ hơn được không? :(
  4. Ronny7

Ronny7 Mới đăng kí

Thì bạn import cái file mp4 đó vào 1 phần mềm chỉnh sửa video nêu trên rồi xuất ra 1 lần nữa
  5. jake_dore

jake_dore Mới đăng kí

Mọi người ơi cho em hỏi, tình hình là em đang làm 1 project bằng AE cho trường em mà khi em dùng style lấy trên mạng thì logo bị chuyển màu theo như style chứ không giữ nguyên được màu logo gốc, em không biết là có thể can thiệp để lấy lại màu gốc hay không, mọi người giúp em với

Ủng hộ diễn đàn