Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ về Corel

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi lenhung_it, 9/4/15.

Lượt xem: 4,989

1. lenhung_it Thành viên cấp 1

Chào các bạn!

Mình đang vọc corel, có 1 file corel cần chỉnh sửa text. Mình đã ungroup đối tượng ra rồi mà sao vẫn không chọn được text để chỉnh sửa.
    Khi mình chọn thì nó như thế này, không thể chỉnh sửa được.
    Nhờ các bạn giúp đỡ!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/4/15
  2. Quân Pôlyme

Quân Pôlyme Thành viên cấp 2

File của a đã bị convert sang vector rồi nhé, ko còn ở dạng văn bản để chỉnh sửa như bt đc, bây giờ a phải gõ 1 đối tượng text mới rồi chọn font giống vậy là được.
    lenhung_it thích bài viết này
  3. lenhung_it

lenhung_it Thành viên cấp 1

Cho mình hỏi, có cách nào để biết chính xác font chữ như hình trên không bạn?
  4. thanhtaitl

thanhtaitl Thành viên cấp 2

Gõ text mới, chọn fotn giống rồi sửa chứ CV rồi sao mà sửa
  5. thanhtaitl

thanhtaitl Thành viên cấp 2

hình như là UTM Banque
  6. lenhung_it

thanhtaitl không phải font UTM Banque. Cảm ơn bạn nhé. Có ai biết font gì hay biết cách tìm font chính xác không, chỉ mình với! Cảm ơn tất cả!
  7. Quân Pôlyme

Quân Pôlyme Thành viên cấp 2

a xuất lại ảnh dòng chữ đấy mà không có mấy ô vuông nhỏ nhỏ đi, biết đâu giúp đc gì cho a : D
  8. lenhung_it

9. pklinhtrang

pklinhtrang Thành viên cấp 1

Lên Google gõ What is Font , trang này cho tìm font !
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn