Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ về ghép video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi ☼Achilles☼, 9/7/15.

Lượt xem: 2,505

1. ☼Achilles☼ Thành viên cấp 1

Em là gà mở nhé :D:D:D
    Em đang có nhiều video nhưng muốn ghép chúng lại với nhau, video này lấy vài phút ở vị trí đầu này, video kia lấy chục phút ở vị trí cuối video. Có phần mềm nào trộn lẫn như vậy không ạ, hay mình phải thủ công cắt ra rồi mới ghép lại với nhau được ạ ? Mong các anh chị giúp đỡ chi tiết một chút ạ, gà mà :((:((:((

...
  2. atvp9x

atvp9x Thành viên cấp 1

Bạn tìm hiểu qua Adobe Premiere Pro nhé...tất cả những thứ bạn cần nó đều có.
    ☼Achilles☼ thích bài viết này
  3. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

Adobe Premiere Pro, Sony Vegas - những soft thông dụng hiện nay, mọi người có thể hỗ trợ bạn trong quá trình dùng nếu như gặp khó khăn.
  4. ☼Achilles☼

☼Achilles☼ Thành viên cấp 1

Bùi Khoa Vũ Mình đang tìm hiểu phần mềm Adobe Premiere Pro. ghép được video rồi (phần ghép này dễ :))). Nhưng đang gặp rắc rối ở chỗ âm thanh. Mình muốn cho âm thanh ở mấy giây cuối nhỏ dần lại và hình ảnh thì cũng mở dần đi. phải làm thế nào đây bạn ơi ? :(
  5. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

search từ khóa
    - fade-out video
    - fade-out audio
  6. vinhson

vinhson Thành viên cấp 1

Dùng Corel X6 hoặc Camstasia cũng đc :D
  7. ☼Achilles☼

☼Achilles☼ Thành viên cấp 1

Vẫn chưa tìm thấy cách làm âm lượng nhỏ dần ạ, các bác giúp em đi :)):)):))
  8. Apolong

Apolong Thành viên cấp 1

Nếu muốn mì ăn liền thì tải COREL VIDEO STUDIO X6, X7 gì đó
    Chuyên nghiệp thì có ADOBE PREMIERE CS 5, CC gì đó
    Xử lý chuyên sâu hơn một chút thì có EDIUS (Chuyên xử lý HD), FINAL CUT (Cho MAC), SONY VEGAS....

rất nhiều
  9. Apolong

Apolong Thành viên cấp 1

Âm lượng nhỏ dần thì tùy từng phần mềm. VD COREL VIDEO STUDIO X6 thì chuột phải vào track âm thanh và chọn FADE OUT
  10. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn