Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ về vẽ led để in

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi kuty93, 5/10/13.

Lượt xem: 3,001

1. kuty93 Mới đăng kí

Hiện nay công ty e đang định là biển Led Quảng cáo kích thước 3m34x60cm viền các mép là 3,5cm. Em đã thử vẽ và dùng led tool để đi bóng led nhưng không được toàn báo kích thước quá lớn. Nay e muốn nhờ các bác có thể thiết kế hộ e được không ạ. Nội dung biển led như sau " Công Ty Hải Uyên". E tính màu chủ đạo là đỏ và xanh cho nổi ban ngày còn viền chắc đi màu trắng. các bác vẽ giúp e tiện thể tính số bóng giúp e vs ạ. Mong được các bác giúp đỡ ạ.

...
  2. ntptv1986

ntptv1986 Thành viên cấp 2

Bây giờ ai cũng lo làm ăn kiếm sống và mắc học thêm nhiều thứ lắm rùi! Không ai rãnh đâu mà giúp bạn! Phải có thù lao thì mới có người làm bạn ạ! Nếu cần thì pm mình tính giá rẽ cho! 1 cái thẻ Viettel 50k thôi :) ! Yahoo: nguyen_phong826
  3. Tempest Art

Tempest Art Mới đăng kí

Quá đơn giản. Thẻ viettel 20k thôi. Mình gửi cho file thiết kế luôn. Thân ái. :v
  4. kuty93

kuty93 Mới đăng kí

Thank các bác, e đã mày mò và làm xong, chảng mất thể nào, mất time lên youtube thôi
  5. Phuong_1m8_77kg

Phuong_1m8_77kg Thành viên cấp 1

có thiết kế đẹp bằng zời mà ko biết khoan alu, mua led, đấu led, câu dây, đấu vỉ điều khiển thì vứt luôn đi, nếu tự làm đc thì hãy lên đây nhờ anh em làm maket dùm !
    quehuongnamtan thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn