Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp ghép ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi saifuu9x, 15/5/13.

Lượt xem: 1,628

1. saifuu9x Mới đăng kí

Bác nào rảnh có thể giúp e ghép ảnh được ko ạ. Pts của e là con số 0 tròn chĩnh :(
    E có cái ảnh của bé, muốn nhờ các bác ghép váy vào cho bé, lsao cho thật lung linh ạ :D
    Rất cảm ơn các bác >"< e sẽ có hậu tạ ạ >"<
    [​IMG][/IMG]

...
  2. saifuu9x

saifuu9x Mới đăng kí

3. nguyenphu.pn

nguyenphu.pn Thành viên cấp 2

Ảnh chụp từ trên xuống sao mà nhìn thấy váy được hả bạn @@
  4. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

=.='' Theo mình được biết thì váy là phần dưới đúng không nhưng bạn chụp từ trên nhìn xuống như vậy thật sự là mình ko nhìn ra được cái chân của bé đâu hết . Mình muốn giúp bạn nhưng thật xin lỗi " lực bất tòng tâm "
  5. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Nói chung giờ chỉ còn cách mượn thân :))
  6. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

Bạn chụp cả thân đi mọi người mới giúp được chứ, chụp thế này thì gép gì @@
  7. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Con em à? Tiếc vậy ! =((
  8. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

khó nha :-?
  9. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

níu pạn cần váy thì ko khó, nhưng phải ghép với thân của 1 bé khác thôi bạn ơi...
  10. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

ít nhất thì cũng nên có 1 cái ảnh chụp chính diện khuôn mặt thì ghép mới ok chứ! góc ảnh này ghép vào thì nó trông vẫn hơi ảo

Ủng hộ diễn đàn