Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp về file core x7 không đọc được trên corel 12

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi TrâuNgố, 5/7/15.

Lượt xem: 31,347

1. TrâuNgố Mới đăng kí

Mình được nhờ vẽ một số bản thiết kế trên corel , mình vẽ bằng corel x7 trên win7 64bit , tuy nhiên khi mình vẽ xong có gửi cho khách hàng thì họ bảo họ dùng corel 12 và không đọc được file . Các pro giúp mình xử lý vấn đề này với , có cách nào export từ corel 7 ra file corel mà corel 12 đọc được không ?

...
  2. daotu94

daotu94 Thành viên cấp 2

Từ corel x7 bạn phải chọn save dưới version 12 thì bản 12 mới đọc đc nhé
    Angelalone thích bài viết này
  3. TrâuNgố

TrâuNgố Mới đăng kí

cám ơn bác , save dưới ver 12 thì mình chọn ở tab nào thế bác chỉ dùm với.
  4. daotu94

daotu94 Thành viên cấp 2

Đây bạn

AngelaloneTrâuNgố thích bài viết này.
  5. TrâuNgố

TrâuNgố Mới đăng kí

Thank bác nhiều :like:
  6. saulap

saulap Mới đăng kí

Mình SD corel x7, khách hàng gửi email lại bằng x3 mình lại mở ko được. nhờ chỉ giúp
  7. phuongnhi

phuongnhi Thành viên cấp 1

Mình SD corel X9, có khách hàng gửi mail bằng x7 mình lại mở được,ko biết là tại sao nhờ mọi người chỉ giúp

Ủng hộ diễn đàn