Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cần góp ý] Làm sao để bớt "trống trải" với cover Facebook dịp Giáng sinh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kỳ Kỳ, 25/12/14.

Lượt xem: 2,000

1. Kỳ Kỳ Thành viên cấp 1

Hi mọi người,

Tình hình là làm cái cover này xong mình cảm thấy khá ưng bụng, cơ mà ai cũng bảo là trống trải, :( Mình có thêm text Merry Christmas nhưng thấy thế nào đó, vì nhìu task quá nên sửa không kịp, mặc dù được lên FB cơ mà vẫn thấy ấm ức thế nào. :(

Mọi người có góp ý gì cho nó bớt "trống trải" hơn không? ;)

Bonus thêm tấm ảnh vuông, tấm này thì không bị chê. :(
    Mặc dù qua Giáng sinh cơ mà bị chê vẫn cứ thấy ức ức kiểu gì, tối nay ai FA ở nhà vọc cái này thử nha! ^_^

Giáng sinh an lành! ^_^

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/12/14
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  2. icbm123

icbm123 Thành viên cấp 2

Một kiểu PR rất hay, chúng ta cần phải học tập
    SwingsOnlyone thích bài viết này
  3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| nói thật là trình như bạn k cần ai góp ý nữa đâu, ngày trc mình cũng thấy bạn đăng 2 top như này rồi
    Kỳ Kỳ thích bài viết này
  4. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

^^' Kỳ Kỳ làm đó hả! Giỏi quá haaa! Cho xin facebook làm quen đê!
    Kỳ Kỳ thích bài viết này
  5. Kỳ Kỳ

Kỳ Kỳ Thành viên cấp 1

SwingsOnlyone tự dưng cảm thấy hơi buồn, mình hài lòng với bài của mình, cơ mà cứ bị mấy bạn làm content chê tới chê lui (chả biết chê để mình có động lực hay chọc mình nữa), nên mình muốn nhờ các designer khác góp ý thêm.

Riêng với cái này, sau khi thử một số cách khác, mình quyết định để trống khoảng bên trái, thì lại bị chê: SAO TRỐNG QUÁ VẬY EM!!!

Dù sao cám ơn bạn đã góp ý, mình sẽ cân nhắc trước khi post. :)
  6. tulam

tulam Thành viên cấp 2

hãy sử dụng khoảng trống bên trái bằng 1 cái cữa sổ hay 1 lò sưỡi chẳng hạn thật gọn gàng xem sao bạn !

Ủng hộ diễn đàn