Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần học thiết kế UI/UX tại Đà Nẵng hoặc học online

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế ứng dụng điện thoại - Mobile Apps' được đăng bởi minhphong, 29/4/15.

Lượt xem: 5,500

1. minhphong Thành viên cấp 1

mình cần tìm chỗ học tại đà nẵng trung tâm hoặc cá nhân, hoặc có thể online qua skype, mình mới chuyển qua nên còn yếu quá muốn học thêm :) nhờ mọi người tư vấn giúp mình :)

...
    vietvuong thích bài viết này
  2. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

Mình cũng đang học nè bạn. Vừa từ Đà Nẵng vào Sài Gòn tháng trc xong ^^
    Bạn ở SG thì ok rồi.
    minhphong thích bài viết này
  3. ThanChi

ThanChi Thành viên cấp 1

vietvuong : SG học chỗ nào vậy bạn ?
  4. minhphong

minhphong Thành viên cấp 1

vietvuong ở sg thì đã tốt rồi ==" bạn có thể share tài liệu cho mình với dc k :)
  5. vietvuong

ThanChi Mình học vs 1 ông anh quen trên dribble. Học hay lắm bạn. Anh ấy dạy kĩ lắm Bạn ở SG thì mình vs bạn đi. Tại anh ấy cần thêm 1 hay 2 bạn nữa. Chứ 1 mình mình cũng trống ^^
    minhphong anh đó truyền đạt kinh nghiệm vs kiến thưc a ấy có đc thôi chứ ko có tài liệu gì bạn à
    Tinithayghet thích bài viết này
  6. minhphong

uhm :( chán nhỉ, ở đà nẵng mình k biết ai, mình lại k vào SG đc, có gì bạn add skype mình rồi trao đổi dc k :) tại mình đang muốn chuyển hẳn qua bên UI luôn =="
    dc thì bạn add skype mình nhé.
    minhphongdesign
  7. bon_buidoi

bon_buidoi Thành viên cấp 1

minhphong mình cũng đang kiếm cái này ở đà nẵng đây. ở đà nẵng dạy thiết kế chắc mỗi cái arena quá :(
  8. vietvuong

Mình thì tự học từ các đàn anh đi trc. Cũng lên mạng pm, nếu ok được thì vác cặp đi học thôi^^
  9. minhphong

10. ThanChi

ThanChi Thành viên cấp 1

vietvuong : mình ở quận 9 . Cách học hành thế nào? Inbox mình nhé :">
  11. vudesign262

vudesign262 Mới đăng kí

Skype: vudesign262, học hỏi giao lưu ở đà nẵng nhé! Thanks
  12. Max Marty

Max Marty Mới đăng kí

vietvuong Bạn ơi, cho mình hỏi cách học Ui/Ux với anh sư phụ trên dribble cùng nhé ^^

Ủng hộ diễn đàn