Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần hỏi về htm5 và css3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi motcaiten, 26/9/15.

Lượt xem: 1,614

1. motcaiten Thành viên cấp 1

Chào anh em.

Có bác nào rành về html5 và css3 cho em hỏi cái hiệu ứng bay bay trên background là dùng cái gì ? Bác nào biết chỉ em với.

Cảm ơn nhiều.

...
  2. motcaiten

motcaiten Thành viên cấp 1

3. coloa2006-2010

coloa2006-2010 Thành viên cấp 1

"cái hiệu ứng bay bay trên background" bác mô tả chi tiết quá, em gà code nên cũng không biết nó là cái gì, up giúp bác vậy.
  4. coids

coids Thành viên cấp 2

Thế này nhé, mua lít rượu về uống rồi bật trình duyệt lên, cả cái màn hình bay bay luôn chứ không chỉ riêng background, cũng ko cần dùng html với css đâu ;;)
  5. kemradituan

kemradituan Thành viên cấp 2

nói rõ hơn hay cho cái demo đi bạn
  6. HSP

HSP Thành viên cấp 4

ý bạn là hiệu ứng particle
  7. remminhdangvn

remminhdangvn Mới đăng kí

Không biết bay bay là gì, không biết có phải bạn muốn hỏi về Canvas html 5 hay không. Hỏi như vậy khó mà trả lời quá
  8. jindo872606

jindo872606 Thành viên cấp 1

Bác muốn bay gặp ngay ca sĩ Thu Minh sẽ được toại nguyện...
    Mình nghĩ k cần html5 hay css3 đâu, sử dụng js cũng ok, đơn giản dễ dùng dễ trúng thưởng

Ủng hộ diễn đàn