Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần hướng dẫn các design 2 loại ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi KKVietnamDesign, 22/12/14.

Lượt xem: 5,821

1. KKVietnamDesign Mới đăng kí

Mình là 1 Zinger, thấy bên đó phong trào design quá trời nên đua đòi làm theo =)) Khổ nỗi những kiểu design cơ bản thì mình rành rồi, nhưng còn những loại khó hơn thì mình không tài nào làm đẹp được... Nên bây giờ mình qua đây mong các cao nhân chỉ giáo.
    Mình cần hướng dẫn và một số kinh nghiệm design các loại sau:

1.Photo quote
    2.Ảo

Nguồn ảnh: MyCucheo's DeviantArt

...
    young666 thích bài viết này
  2. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Bức 1 khó quá à .Bạn show độ " rành " của bạn cho mọi người xem để giúp đỡ
  3. icbm123

icbm123 Thành viên cấp 2

Cứ làm như kiểu ăn kẹo vậy =))
  4. lenm

lenm Thành viên cấp 4

ếch hiểu, Ảo là dư nào :v mình tụt hậu quá, xu hướng mới quá chưa kịp cập nhật, Thắng Bảo đâu giải hộ anh ca này với
  5. rubia

rubia Thành viên cấp 3

cho xin cái link để qua "bên đó" xem thử ntn đi bạn, nghe thôi là đã kích thích rùi, /:)
  6. Vậy bạn làm giúp mình vài cái ảnh bìa đẹp đẹp bằng style "rành" của bạn cho mình và mọi người xem chung với :))
  7. young666

young666 Mới đăng kí

Cho hoir zinger laf gif vayaj banj :))
  8. KKVietnamDesign

KKVietnamDesign Mới đăng kí

thôi xin lỗi mấy bác. đừng ném đá nữa =)) chắc bên bển có nhiều kiểu lạ quá em đua không kịp... để em tự mò. mod hay ai đó xóa topic hộ em =))

Ủng hộ diễn đàn