Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần làm video clip (chụp ảnh đưa vào)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi apalife.com, 29/9/14.

Lượt xem: 2,109

1. apalife.com Mới đăng kí

hi,
    Hiện mình đang cần làm một video clip. Chỉ dùng hình ảnh (mình viết lên các tờ giấy, sau đó chụp các tờ giấy này đưa vào clip + hình ảnh hoa) để đưa vào kèm theo lòng nhạc. Chủ đề mình làm về hoa tặng bạn tựa tựa như video clip này : proguide vn/shop-hoa-flower-box.html

...
  2. kvt911

kvt911 Thành viên cấp 1

hi,
    vậy thì làm đi
  3. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

Down load Pro Show Gold & chiến đấu :))
  4. apalife.com

apalife.com Mới đăng kí

hi mình đang cần thuê người làm vì không có thời gian. Và thứ nhất là chữ mình không đẹp (vì phải viết vào các tờ giấy), thứ hai mình không có máy chụp ảnh, vì phải chụp và design ảnh nữa. Đồng thời mình cũng chưa làm lần nào nên các hiệu ứng sẽ không rành bằng các mem đã từng làm. Bạn nào biết làm thì alo mình nhé, ưu tiên sinh viên.
  5. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

có thấy cái video mẫu nào đâu
  6. apalife.com

apalife.com Mới đăng kí

đây bạn proguide vn/shop-hoa-flower-box.html diễn đàn ko cho up link nên bạn thêm dấu "." vào nhé
  7. Tít yêu

Tít yêu Thành viên cấp 2

Có ra cái gì đâu bạn. Hiện trang web thôi chứ có gì khác @@

Ủng hộ diễn đàn