Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần lời khuyên về nơi học Digital Painting HCM

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Gấu Is Cute, 9/8/17.

Lượt xem: 24,665

1. Anart0505

Anart0505 Mới đăng kí

Bạn tranvan.muon trả lời "máu" quá, hâm mộ bạn ghê :x

Còn câu hỏi của chủ thớt thì mình biết bên Viện Truyện Tranh & Hoạt hình (Comic Media Academi - CMA) chuyên đào tạo vẽ truyện tranh, kịch bản và digital painting đây. Bên này có cơ sở vật chất tốt, nhìn cái dàn bảng vẽ màn hình cho học viên xài là thấy phê như con tê tê rồi =P~

Còn bảng vẽ thì muốn rẻ + chất lượng, ngoài Wacom bạn có thể tham khảo thêm Huion hay XP-Pen xài cũng rất được.
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Anart0505 : MÌnh đâu có máu gì đâu, vì là có các bạn gọi (tag) tên mình vào, hỏi solo chuyện riêng, nên mình toàn bộ các câu trên kia, đều tag tên, trả lời rieng, hok à, bạn hok cần xem những thứ tag tên solo 2 người, ai tag mình, thì mình tag lại, hok phải lạc đề topic nhé, vì vài câu hỏi nhỏ, các bạn hok cần lập topic mới, rườm rà, chỉ cần tag tên, solo coca, là xong phim. ! he he ! :))
  3. maianh205

maianh205 Banned

Ở HN có địa đểm nào k nhỉ các bạn
  4. hà văn anh

hà văn anh Mới đăng kí

Chỉnh sửa lần cuối: 6/4/18
  5. Janet207

Janet207 Mới đăng kí

6. Janet207

Janet207 Mới đăng kí

tranvan.muon Anh ơi share cho em được không ạ. Em tìm giáo trình digital painting mấy ngày nay rồi mà không ra nét vẽ mềm mại một tí T.T Em thích nét vẽ của sakimichan lắm ạ.
    Gmail: phannu2072000@gmail.com
  7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Janet207 : Cái Google Unlimited của a, đã bị Banned rùi, hok Share dc nữa, bi giở, còn bạn này : @hà văn anh, (ở #44 trên kia), còn là sinh viên, thì hy vọng bạn vân anh có Unlimited chịu cho a sài chung kho bự, thì từ từ, mới Share quá giang dc thoai, trước mắt, chỉ có lấy Baidu 1TB, thì có ngay phim cả đóng phim MP4 Sakimichan, xem liền trong kho, hok cần đi đường vòng qua Unlimited, mà tùy các bạn nào chịu đọc giao diện chữ ngoằn nghèo, thì a mới chỉ cách xem trong kho Baidu, hok phải ai cũng thích giao diện Zhong Quỏ ! :))
    Miggyhà văn anh thích bài viết này.
  8. Huỳnh Âu

Huỳnh Âu Thành viên cấp 2

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn