Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần mua theme Baby Kids - Education Primary School For Children

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi traimienque, 13/5/15.

Lượt xem: 2,290

1. traimienque Thành viên cấp 1

Tình hình là mình cần mua hoặc xin được share nếu có về theme này, anh chị em nào có thể share hoặc bán thì xin giúp đỡ mình nhé, thanks.

themeforest.net/item/baby-kids-education-primary-school-for-children/10240657

...
  2. traimienque

traimienque Thành viên cấp 1

Vì chưa chèn được link do chưa đủ số bài cần thiết nên cảm phiền anh chị em copy đường link này rồi dán vào khung search nhé: themeforest.net/item/baby-kids-education-primary-school-for-children/10240657

Hoặc search với từ khóa này: Baby Kids - Education Primary School For Children
    Thanks.
  3. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

4. traimienque

Mong nhận được sự giúp đỡ từ mọi người, thanks. :)
  5. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- Nhớ không lầm thì hôm bữa mình có ib đưa cho bạn rồi mà ta.
  6. traimienque

Dạ có, em có nhận được website anh gửi nhưng em cần theme wordpress ạ. Mặc khác vì em không biết sử dụng cái anh gửi nên có gì mong anh giúp đỡ ạ.
  7. anh100

anh100 Mới đăng kí

8. khiemoshe

khiemoshe Mới đăng kí

mình có theme armada bạn có muốn mua thì pm nhé
  9. vnnshare.net

vnnshare.net Banned

trên trang vnnshare.net có share đó bạn, còn nhiều thể loại khác tuyệt đẹp luôn
  10. Nguyễn Trọng Toán

Nguyễn Trọng Toán Mới đăng kí

Chủ thread có theme này không cho mình xin với. Cám ơn nhiều ;)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn