Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần người add friend trên facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi stevenle235, 4/4/14.

Lượt xem: 5,007

1. stevenle235 Mới đăng kí

Chào mọi người,

Lần trước mình có post 1 bài cần người add friend trên facebook, nhưng mình bị vi phạm nội quy khi đặt tiêu đề, nên bị admin xoá, giờ mình lập lại topic này sau khi đọc kỹ nội quy, hy vọng sẽ không bị xoá nữa :).

Tình hình là mình cần một số lượng lớn friend trên facebook để phục vụ cho việc kinh doanh của mình. mà một mình mình là không nổi, nên mình cần vài bạn làm phụ mình, tất nhiên là có trả phí rồi :D.

Công việc là như thế này:
    - Bạn sẽ tạo 1 email, và 1 tài khoản facebook. sau đó mình sẽ send cho bạn 1 danh sách friend mà mình cần add.
    - Bạn chỉ cần add theo danh sách đó. mỗi 1 friend chấp nhận kết bạn thì mình sẽ trả cho bạn 500 vnd.
    - Công việc rất đơn giản, bạn có thể làm khi rãnh rồi, có thể làm tại nhà, và vừa làm vừa nghe nhạc.

Cách thanh toán.
    1. Thanh toán bằng thẻ điện thoại
    2. Paypal (mình sẽ chịu 3% phí paypal cho bạn)

Thời gian thanh toán
    Cứ đủ 200 friends trong account là mình sẽ thanh toán 1 lần, và bạn sẽ đưa email và password của email và facebook cho mình.

Nếu bạn có thắc mắc gì thì comment ở topic này hoặc email cho mình: stevenle235@gmail.com

Chúc mọi người một buổi sáng vui vẻ.

...
    langtu_hqb thích bài viết này
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

Hay phết đấy nhể :-?
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Ngoài 2 hình thức thanh toán trên, còn thanh toán bằng hình thức khác như thẻ ATM thì sao thớt, không phải ai cũng xài Paypal @@
  4. stevenle235

stevenle235 Mới đăng kí

lenm mình có thể thanh toán cho bạn qua thẻ điện thoại
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Vậy bạn có thể mail cho mình chi tiết công việc vào mail của mình được không lenm288@gmail.com
    Mình cũng muốn kiếm chút tiền tiêu vặt
  6. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

Nghe công việc lạ nhỉ? :-?
  7. langtu_hqb

langtu_hqb Thành viên cấp 2

Nge có vẻ hay :O
  8. stevenle235

stevenle235 Mới đăng kí

lenm mình vừa email cho bạn, bạn check email nha.
  9. stevenle235

stevenle235 Mới đăng kí

Mình vẫn còn đang cần thêm một vài bạn nữa. bạn nào có thể làm thì email cho mình nhé.
  10. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

11. stevenle235

stevenle235 Mới đăng kí

duypv2742 mình đã email cho bạn, bạn check email giùm mình nhé.
  12. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

Nghe mới đầu có vẻ dễ, nhưng phải có time, lập 100 cái được 50k, 200 cái được 100k :) nản lắm . hì
  13. stevenle235

stevenle235 Mới đăng kí

mindnie nếu biết cách add thì dễ thôi bạn.

Ví dụ
    sáng bấm add rồi để đó, đi làm chuyện khác, chờ người ta chấp nhận.
    Trưa lêncheck lại xem ai đã chấp nhận rồi. rồi bấm add thêm vài người nữa.
    tối lên check lại, rồi bấm add thêm vài người nữa.

mỗi lần check vậy chỉ tốn khoảng 5-10 phút thôi. vì danh sách cần add mình đã gửi cho bạn rồi. như vậy một ngày chỉ cần làm 30-60 phút thôi là bạn có thể add dc 100-200 dễ dàng.

với lại việc làm cũng rất nhẹ nhàng, sáng vừa nhâm nhi cafe vừa làm, trưa vừa uống trà đá vừa làm, tối vừa xem tivi thư giãn vừa làm :D.
  14. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

thế bạn gửi cho mình qua mail mindnie1@gmail.com nhé, tranh thủ time rỗi, nếu mà 60ph được 100 - 200k :)
  15. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

^^ em chơi 1 lúc 40 cái ^^ đến lúc nó báo cái thông báo thêm bạn link tinh liền đăng xuất liền ^^. chưa thấy ai chấp nhận
  16. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

Dân Tộc Mường thích bài viết này
  17. stevenle235

stevenle235 Mới đăng kí

18. lenm

lenm Thành viên cấp 4

mình nhận được rồi nhé, mình sẽ feedback sau khi add đủ số lượng cho bạn
  19. langtu_hqb

langtu_hqb Thành viên cấp 2

20. cubin

cubin Thành viên cấp 1

Nếu facebook add quá nhiều bạn, facebook sẽ block facebook thì sao ạ, đã bị mấy lần rồi

Ủng hộ diễn đàn