Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần người giúp đỡ thiết kế logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi nguyennam8x, 14/1/15.

Lượt xem: 8,001

1. nguyennam8x Mới đăng kí

Hiện tại mình cần thiết kế logo với dòng chữ "onstartx" nhưng chưa nghĩ ra được mẫu logo nào ấn tượng! Mình lập topic này mong các bạn pro vào góp ý giúp mình để mình có thể tìm ra được ý tưởng mẫu logo ưng ý. Cảm ơn các bạn đã đọc và góp ý cho mình :)

...
  2. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Bạn không nói mục đích với yêu cầu, phong cách... của logo thì sao mọi người góp ý được? :D
    nguyennam8xthinhhp thích bài viết này.
  3. thinhhp

thinhhp Mới đăng kí

Thiết kế logo không phải đơn giản đâu :)
    nguyennam8x thích bài viết này
  4. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Ít nhất bạn phải nói logo về lĩnh vực gì chứ?nói vậy ai mà biết mà gợi ý.
  5. Simsky

Simsky Thành viên cấp 2

Bạn nên làm thử một ý tưởng theo thông tin mà bạn có đi, rồi mọi nguòi góp ý thêm, vậy tốt hơn
    Còn nủa, bạn ko cung câp thông tin về cái logo định làm, thì thánh nào giúp đc bạn, Logo cần có mục đích thể hiện chứ.
  6. nguyennam8x

nguyennam8x Mới đăng kí

[​IMG] [​IMG]Các bạn xem góp ý giúp mình với. Đang nghĩ có logo nào cho site đẹp hơn ko :)
  7. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

google làm online đi
  8. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Design hơn nhau ở mảng ý tưởng, tạo ra miếng cơm cũng từ chất xám mà ra, chứ không phải là kĩ năng phần mềm.
  9. Lê Đức Minh

Lê Đức Minh Thành viên cấp 1

mpawybk.png , đánh cái dòng chữ đó ra rồi vẽ hình chữ nhật bao quanh là xong 1 cái logo , gì mà quan trọng vấn đề phải suy nghĩ cho mệt . đơn giản chính là đẹp , đẹp chính là đơn giản thích màu mè thì cho màu vào , dễ cực . desiger là thế đấy , ko gì dễ hơn nghề design này . kaka
    [​IMG][/IMG]
  10. thongtinnhadat365

thongtinnhadat365 Thành viên cấp 1

nghe bác Lê Đức Minh nói làm em băt đầu cảm thấy yêu thiết kế rồi đấy, :P
  11. trannam2603

trannam2603 Thành viên cấp 2

Lê Đức Minh : ôi trời, hẳn là không có gì dễ hơn nghề design =))
  12. Cơm Tấm Thịt Nướng

Cơm Tấm Thịt Nướng Thành viên cấp 1

troll đẳng cấp =))
  13. zandz

zandz Mới đăng kí

ké chủ chủ thớt.
    Các bác Design cho em xin ý kiến, đánh giá về cái logo này để em có thể mở mang và chỉnh sửa cho hợp lý hơn được không ạ.
    Chuyên ngành công nghệ, và em hệ Mộc.
    cám ơn các bác!
  14. tieu nhi

tieu nhi Thành viên cấp 1

zandz logo của bạn quy chuẩn gì đây mà nhìn rối não quá bạn ạ .
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn