Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần người giúp về jQuery

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi kunkka, 6/4/15.

Lượt xem: 1,991

1. kunkka Mới đăng kí

mình đang xây dựng một trang web responsive! vấn đề là khi vào trang bằng điện thoại thì sẽ có 2 lựa chọn (popup) giữa responsive hoặc fullsize! ai có ý tưởng j giúp mình không!

...
  2. kunkka

kunkka Mới đăng kí

không ai giúp được mình ak!
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

chưa hiểu ý bạn lắm, popup thì vẫn responsive đc mà
  4. kunkka

kunkka Mới đăng kí

ý là chọn 2 chế độ responsive or là fullsize bạn
  5. banbaonylong

bạn xài popup là js từ đâu
  6. kunkka

kunkka Mới đăng kí

code đây bạn
    <script>
    var yetVisited = localStorage['visited'];
    localStorage['visited'] = "yes";
    if (!yetVisited) {
    // open popup
    if( /Android|webOS|iPhone|iPad|iPod|BlackBerry/i.test(navigator.userAgent) ) {
    var answer = confirm('Would you like to switch to the mobile version of Klofficerent');
    if (answer)
    {
    console.log('yes');

}
    else
    {
    console.log('cancel');
    viewport = document.querySelector("meta[name=viewport]");
    viewport.setAttribute('content', 'width=device-width, initial-scale=0, maximum-scale=1.0, user-scalable=0');
    }
    }
    }

</script>
    làm sao để lưu giá trị khi mình nhấn yes or cancel! vì khi mình load lại trang web pupop sẽ không còn nhưng mình muốn các lệnh sau yes và cancel phải được thực hiện
  7. banbaonylong

8. kunkka

kunkka Mới đăng kí

set giá trị kiểu gì bạn! thực sự mình không hiểu lắm ! :((
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn