Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cấn người làm blog spot giống demo

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi maitinhvi, 18/10/14.

Lượt xem: 2,078

1. maitinhvi Thành viên cấp 1

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Tôi nghĩ bạn nên học hỏi từ từ để tự làm, bắt đầu từ những template đơn giản trc! Chứ cứ muốn bỏ tiền ra và ăn sẵn thế thì sẽ khó khăn đây! Có thắc mắc gì cứ post lên diễn đàn hỏi với điều kiện tiêu đề và nội dung và rõ ràng, mọi người sẽ cố gắng giúp bạn trong khả năng có thể :)
    maitinhvi thích bài viết này
  3. maitinhvi

maitinhvi Thành viên cấp 1

Mình rất ngại khi lập nhiều tiêu đề,và mình mới làm wed nên cũng chưa biết nhiều về các thuật ngữ,tên vd:label,thumb,...
    mình cũng có rất nhiều cái để hỏi nhưng mình cũng sợ khi có người khác trả lời nhưng đọc không hiểu.
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái đó đòi hỏi phải Google trc, xem các kiến thức cơ bản xong rồi hãy bắt tay vào làm! Khi đó bạn sẽ quá nhiều điều thắc mắc đâu :)

Ủng hộ diễn đàn