Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần nhờ các bro giúp đỡ làm dạng tờ rơi giới thiệu diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Tobias, 5/1/13.

Lượt xem: 2,221

1. Tobias Thành viên cấp 1

Em muốn quảng bá diễn đàn mình cho rộng rãi bằng cách phát tờ rơi,nhưng ko biết design,bro nào có thể giúp em thiết kế dạng tờ rơi được không ạ,có nhiều mẫu càng tốt ạ
    Diễn đàn của em là http :// bmt.biz
    Slogan : Diễn Đàn Buôn Ma Thuột - Website Thông Tin - Mua Bán - Giao Lưu - Kết Bạn
    các background là chụp hình diễn đàn em hoặc hình ảnh về buôn ma thuột là được,cám ơn các bro

Em sẽ chuyên tu 1 khóa photoshop nhưng chưa có thời gian,đang sinh viên đi làm thêm nên mong các bro giúp đỡ,đừng gạch đá tội em,thank :D,hoặc 1 banner cũng được ạ :),ai làm đc em xin hậu tạ 1 card đt 20k :(

...
  2. Tobias

Tobias Thành viên cấp 1

Upppppppppppp nhờ các bro giúp
  3. Tobias

Tobias Thành viên cấp 1

Helpppppppppppppppppppppp :((
  4. Tobias

Tobias Thành viên cấp 1

Đây là demo :(

[​IMG][​IMG]
  5. Tobias

Tobias Thành viên cấp 1

Card 20k cho bro nào giúp em với,cần gấp lắm
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Cái này bạn tự Design thì hay hơn , mọi người khó mà làm đúng ý bạn được .
  7. Tobias

Tobias Thành viên cấp 1

Mình tự design được thì đã không nhờ mọi người rồi,tiếc là còn gà quá,giúp mình với :((
  8. Tobias

Tobias Thành viên cấp 1

Upppppppppppppppppp

Ủng hộ diễn đàn