Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần nhờ tư vấn mua máy ảnh!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi malik, 29/9/13.

Lượt xem: 2,170

1. malik Banned

tình hình là em thuộc dạnh sinh viên nghèo chầy mật, tích cóp được khoảng hơn một triệu cùi bắp định để mua máy ảnh. newbie không biết lựa chọn như thế nào cho phù hợp mong các anh chị chỉ giùm( dự là số tiền này chỉ ăn hàng cũ thôi).

...
  2. Tít Xù Xấu Zai

Tít Xù Xấu Zai Thành viên cấp 2

Bác cố gằng tầm 10tr.. kiếm cái máy tàm tạm mà chơi...
  3. malik

malik Banned

em có phải dân nghệ thuật đâu, chỉ là làm cái thi thoảng chụp cho đỡ buồn thôi. chục triệu chắc phải tết công-gô, hay bọ gấu chết đói mới có cái mà chơi. mục đích chính là em chụp texture chứ có cái gì đâu mà phải chất lượng cao.
  4. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Tầm giá đó thì cứ theo sở thích mà mua thôi bạn ~
  5. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

hơn 1 triệu thì chắc chỉ có compact. Mình nghĩ bạn nên chọn mua nikon ở tầm giá này. :)
    malik thích bài viết này
  6. ngoc.lac

ngoc.lac Thành viên cấp 1

mua máy ảnh lumia 1020 đi anh bạn! :)
  7. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

ngoc.lac : Bạn bị rồ hả? :v lumia 1020 là đt sao lại máy ảnh. =)) mà với giá như vậy thì mua được cũng mừng.
  8. Tít Xù Xấu Zai

Tít Xù Xấu Zai Thành viên cấp 2

vậy kiếm cái compact mà chụp sài hàng 2nd cho rẻ :D
    malik thích bài viết này
  9. gocao65

gocao65 Thành viên cấp 1

Sony T500 thử đi bác, bữa e mua cái này có 500k - -"
    malik thích bài viết này
  10. malik

malik Banned

cảm ơn các bác nhé, em sẽ tham khảo từ từ.

Ủng hộ diễn đàn