Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần pro giúp đỡ và góp ý

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Trần Thái Sơn, 31/1/13.

Lượt xem: 1,884

1. Trần Thái Sơn Mới đăng kí

Em h mới bắt đầu học PTS Pro chỉ em nên bắt đầu từ đâu và đọc tài liệu nào với :(((( :((

...
  2. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

Học từ cái công cụ tool dùng để làm gì chứ, hỏi ngộ thật
  3. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

Trước mình học theo ebook giáo trình cơ bản của Bá tước Monte Cristo :) khá đầy đủ.
    Trong 4rum cũng có nhiều bài hướng dẫn đấy, cứ học từ từ.
    darkghostDemiCat DA thích bài viết này.
  4. Trần Thái Sơn

Trần Thái Sơn Mới đăng kí

anh có thể gửi cho em cái link quyển ebook đó được không ạ .
  5. Trần Thái Sơn

Thì phải có tài liệu thì mới học được chứ anh .Anh biết tài liệu nào hay thì cho em cái link vs :-s
  6. Bạch Sầu Phi

Trần Thái Sơn thích bài viết này
  7. Trần Thái Sơn

Thank anh. Em mới tìm hiểu về đồ họa có một số câu hỏi muốn nên Anh có yahoo hay facebook j ko cho em vs được không
  8. Bạch Sầu Phi

ài, thật ra cũng có facebook nhưng chỉ dùng cho người thân, chưa từng add friend từ diễn đàn, bạn thông cảm. Yahoo mình cũng chỉ cho có thôi, trên tường của mình có ghi, nhưng mình chả onl bao giờ.
    Có gì cần hỏi bạn cứ viết lên trang cá nhân của mình, nếu mình biết sẽ giải đáp cho bạn. :)
  9. asnavyueki

asnavyueki Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn