Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cẩn thận khi đi từ Cộng Hòa ra Trường Chinh

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi kevinhuynh12, 16/5/14.

Lượt xem: 2,190

1. kevinhuynh12 Banned

Vừa đọc dc trên voz thấy hay nên qua đây post lại cho các bác :v

"4h sáng, lóc cóc dắt xe đi. Vừa qua khúc Cộng Hòa nối liền tới Trường Chinh thì bị đèn pin rọi vào ngoắt vô, thầm hỏi vụ gì đây[​IMG]
    Tấp vào thì nó kêu đưa giấy tờ, mình hỏi "em vi phạm lỗi gì" , nó kêu vượt đèn đỏ , ngã 3 nhưng không có biển được đi thẳng [​IMG]
    giấy tờ đầy đủ xong thì ông khác lại nói, cái này 300k, giữ bằng lái. Mình thấy có mùi nên im im không trả lời. Quả thật thấy mình im lặng nó kêu tiếp "thôi để anh ghi cho em lỗi không gương 200k không giữ bằng"
    Móc ví ra đưa nó coi luôn "em còn 70k thôi anh" , tưởng đâu nó bỏ qua ai dè phán cho 1 câu "vậy để anh ghi em lỗi xe dơ 50k"
    cái đoạn bị bắt ở khúc như hình dưới, tụi này chắc chuyên đứng buổi sáng sớm để ăn, trời chưa sáng nên không nhìn rõ nó có thẻ xanh hay không nhưng chắc là không có

chỗ màu đỏ là nó đứng, chỗ màu vàng là cái đèn tín hiệu, mà cái làn mình đi nó không có đèn tín hiệu bên phải cho làn đó, chỉ có đèn tín hiệu của làn bên kia nên không biết vụ này nó bắt đúng không, mọi ngày thì mình và mọi người đều đi bình thường có hôm nay đi sáng sớm thì bị dính [​IMG]

...

Ủng hộ diễn đàn