Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần Tìm Designer ( đang đi làm ) Ở Chung Nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Đỗ Hoàng Giang, 25/5/15.

Lượt xem: 1,950

1. Đỗ Hoàng Giang Thành viên cấp 2

Chào mọi người:
    - Mình 22 tuổi (nam) , đang làm bên graphic designer bên VTC media, mình vui vẻ hòa đồng , tính rất teen thoai mái,hiện tại mình đang cần tìm một bạn desiger trong ngành ở chung. Mục đích có thể thêm bạn mới, chia sẻ kiến thức với nhau.

- Mình muốn tìm một bạn ( anh hoặc em ) cũng đang đi làm, người tử tế, lịch sự, hiểu biết, thoải mái không tính toàn. Tính tình cũng hòa đồng. Bạn nào có nhu câu thì alo mình. Hiện tại mình cũng đang có nhà trọ, nếu ok thì chuyển đến luôn hoặc mình sẽ chuyển đến. Quanh khu vực Hai Bà Trưng nhé. à mình tên Giang
    đây là facebook mình: https://www.facebook.com/designerhoanggiang

[ Sory AD mình muốn sửa một số thông tin nhưng không edit được bên box kia nên phải lâp box mới :P ]

...
    Nguyen Duc Loc thích bài viết này
  2. oxiu

oxiu Thành viên cấp 1

Follow
  3. 88vn.design

88vn.design Thành viên cấp 1

trc tìm thì ko gặp =)) h chán quá về bố nhà rồi :v
  4. Đỗ Hoàng Giang

Đỗ Hoàng Giang Thành viên cấp 2

^^ các bác xem ai cung nhu câu share giúp e phát. E ở Quận Hai Ba Trưng hà Nội Nhé :D
  5. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

Thôi. nếu có tiền thì tốt nhất bạn nên ở một mình hay ở với những người bạn quen biết lâu. chứ thời giờ bảo tìm người xa lạ trọ chung thì mệt đó. tính cách, an ninh, vệ sinh... mọi thứ phức tạp lắm.
    Có một sự thật không hề nhẹ ở đây =))=))=))
    Đỗ Hoàng Giang thích bài viết này
  6. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

CHuẩn rồi! Gì chứ ở chung thì có cả tỉ thứ linh tinh sẽ xảy ra dễ gây tới bất đồng quan điểm, quan niệm sống, ...
  7. Đỗ Hoàng Giang

Muốn trải nghiệm thôi bác :D hiện tại cũng đang ở một mình, ở chán, sợ ma @@ bạn bè không co quanh đây nên e mới tìm :((
  8. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

Đỗ Hoàng Giang muốn trải nghiệm thì cứ kiếm em người yêu ở cùng cho vui, cho biết thế nào sống chung và trải nghiệm nha =))=))=)) .
    ah kiếm em nào ko sợ ma ý, biết võ nữa, lỡ may tôi trộm nó vào thì có người yêu bảo vệ cho.
    Blah blah blah blah blah blah .
  9. amyour19xx

amyour19xx Thành viên cấp 2

e thích cái vụ này đấy :v khá là vui haha
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko edit đc topic bên kia là sao? mình ko hiểu.
  11. Đỗ Hoàng Giang

#11 Em không thấy phần để edit bài viêt ở đâu, tìm mỏi mắt không thấy ợ :(
  12. adobered

adobered Thành viên cấp 1

HCM hay HN ? Nếu ở mình dẫn bạn bè về nhậu nhẹt có đc ko ?
  13. Đỗ Hoàng Giang

HN bạn #13 . đung cm no sở trường :D

Ủng hộ diễn đàn