Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tìm người làm VIDEO Pro ( có lương nhé )

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi ilahero, 23/3/14.

Lượt xem: 2,190

1. ilahero Mới đăng kí

Chào các bác, các thím !!!

Tình hình là em đang có một đoạn Video, trong đoạn Video có nhiều tiếng ồn lấn át Người nói chính. Em muốn làm giảm những tiếng ồn đó, nhưng vẫn giữ được chất lượng của Người nói chính.

Bác nào có khả năng làm, để lại sdt cho em, em sẽ trực tiếp liên lạc

Lương em sẽ thỏa thuận qua dt (bảo đảm trả lương happy cho các thím)

[​IMG] chào thân ái và rất mong tìm dc người giúp em sớm

...
  2. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

01684198009 Tối bạn hãy gọi.Giờ mình chưa rảnh ( Cho con ăn đã) :D
    ilahero thích bài viết này
  3. ilahero

ilahero Mới đăng kí

Ok, các bạn cứ để lại sdt, mình sẽ chủ động liên lạc với các bạn
  4. mono

mono Thành viên cấp 2

5. hoangluc288

hoangluc288 Thành viên cấp 1

chắc là bạn đang dựng dịch vụ clip cưới và tiếng người xung quanh át người phát biểu?, nếu thế thì trước khi xuất đĩa hãy gửi file âm thanh cho người cộng tác để sử lý âm thanh thôi đỡ lãng phí thời gian và tiền của bạn,
    skyblue-picture thích bài viết này
  6. htdung0212

htdung0212 Thành viên cấp 1

mail mình là htdung0212@gmail.com. Bạn có thể gửi video cho mình để mình xem. Nếu được, mình làm miễn phí luôn
  7. ilahero

ilahero Mới đăng kí

Các bác trên em đã gởi video rồi
    còn ai nữa không ạ, gắng giúp em với :)

Ủng hộ diễn đàn