Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn học 3D vẽ, thiết kế bàn ghế, đồ nội thất.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi zadd3l, 26/9/15.

Lượt xem: 2,743

1. zadd3l Mới đăng kí

Chào các bạn,
    Mình ở Sài Gòn, hiện đang có nhu cầu học 3D để vẽ lại các mô hình 3D cho bàn, ghế,... từ các bản vẽ tay. Các bạn vui lòng tư vấn giúp mình một số nội dung sau:
    - Mình nên sử dụng phần mềm 3D nào để giúp cho công việc này. Hiện tại mình đang xài Macbook nên phần mềm nào dành cho Mac thì càng tốt?
    - Ở Sài Gòn thì mình có thể theo học trung tâm nào đào tạo về nội dung này không. Mình có tham khảo một số trung tâm nhưng không rõ là có dạy sát với nội dung mình cần không, hay chỉ dạy chung chung?
    Mong các bạn tư vấn giúp mình. Mình xin cám ơn!

...
  2. tungle_art

tungle_art Mới đăng kí

sài mac thì học Maya đi bạn. nếu muốn học như nội dung bạn đề cập thì rảnh ghé qua mình dạy miễn phí cho

Ủng hộ diễn đàn