Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn thiết kế background chụp mẫu thời trang

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi huykey, 22/3/14.

Lượt xem: 3,422

1. huykey Mới đăng kí

Em muốn nhờ các bác tư vấn hộ em về cái background cho mấy cái mẫu quần áo e định chụp, vì là làm ăn nhỏ chưa có nhiều vốn để mở shop, nên e định nhờ các bác tư vấn giúp em thiết kế 1 góc nhỏ trong phòng lung linh 1 tý để đưa mẫu quần áo vào đó chụp ạ.

Cái góc nho nhỏ đây ạ :]]]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Em định làm một hìnhnh decan dán lên 1 mặt tường như này có ổn không ạ?

Rất mong được sự giúp đỡ của mọi người ạ!

...
  2. huykey

huykey Mới đăng kí

Các pro ơi vào đây giúp em với.
  3. nhocti

nhocti Thành viên cấp 1

Dán tường đi bạn :D Dán tường cũng rẻ thôi, 1 bức tường 4m x 4m x 4m thì chỉ cần mua 1 cuộn giấy Hàn Quốc 16m2, cả công thi công luôn là 1200k thôi. Xuống đường Lý Thái Tổ rất nhiều chỗ :D
    Mình cũng mới dán 1 bức tường để chụp cho shop online của mình :P
  4. huykey

huykey Mới đăng kí

nhocti thank bạn hi, bạn biết mẫu các loại giấy nào đẹp không tư vấn mình với, bạn bán online mặt hàng gì thế hỳ chia sẻ luôn ít kinh nghiệm làm onl cho mình đi :D
  5. nhocti

nhocti Thành viên cấp 1

Hờ hờ, giấy thì mình ko rõ bạn ạ, cứ tới nơi coi album thấy cái nào đc thì múc thôi :))
    Còn mặt hàng mình bán thì cho mình xin lỗi ha :P Do tính chất nên mình ko nói đc. hì hì
  6. HSP

HSP Thành viên cấp 4

mua 1 tờ giấy trắng bự bự làm phông , mấy cái họa tiết trang trí tường sử lý bằng PS
  7. s0rry91

s0rry91 Banned

PTS để làm gì bạn, lấy 1 cái phông sáng màu dễ tách.
    Background có thể thay đổi tùy ý, lại đỡ tốn kém. K tốt hơn sao bạn.

Ủng hộ diễn đàn