Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn về mua walcom

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi n0b0dyvn, 17/1/13.

Lượt xem: 2,387

1. n0b0dyvn Mới đăng kí

Mình học CNTT nhưng mình gặp 1 số anh chị làm graphic designer cho cầm thử cái walcom và cảm thấy rất khoái. Không biết học cntt suốt ngày cắm đầu code như mình có thể dùng walcom được ko nhỉ ? Nếu có thì có thể tư vấn cho mình 1 cái từ 1-> 2 tr được không. Cảm ơn nhiều :D

...
  2. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Wacom bamboo pen 2150k :)
  3. caphenhiepanh

caphenhiepanh Thành viên cấp 1

bạn muốn thì cứ xài wacom ko quan trọng bạn làm ở bộ phận nào :D ,
    nó thay thế con chuột chán ngắt thui mà , nhưng thường những người sử dụng nhiều đến vẽ , chấm vector , thì dùng sẽ lợi hơn , vì dùng đỡ run tay với cả làm chính xác hơn thui nè ,
    ngược lại vẫn có người vẽ nhưng lại dùng chuột , magic mouse ,... vân vân , nhưng giá của nó khá chát đó , nếu mua wacom ngon ngon thì 2-4 triệu là sẵn sàng phải móc ra rùi

Ủng hộ diễn đàn