Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cao thủ youtube vào đây chỉ giáo giúp

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi hopthucuaduc, 18/7/14.

Lượt xem: 2,326

1. hopthucuaduc Thành viên cấp 2

Tình hình là em rảnh rảnh làm cái video nonstop chơi. Nhưng chứa một đoạn hình ảnh và âm thanh bản quyền bên thứ ba.
    Mà nếu nhiều lần như vậy em nghe bị ra đảo lắm ý ak. Em thấy nhiều người có video ca nhạc 100% sẽ phải bị dính bản quyền bên thứ ba mà họ vẫn tồn tại.
    Các cao thủ xin chỉ giáo ak!

...
  2. homanh96

homanh96 Thành viên cấp 1

hình như nếu được bên thứ 3 chấp thuận với điều kiện là mình công nhận trong video có chứa nội dung bên thứ 3. con nếu họ không chấp nhận thì ra đảo thôi
  3. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

COi chừng @@!
  4. hopthucuaduc

hopthucuaduc Thành viên cấp 2

Hix, hầu như video nào làm cũng có ít nhạc, mà bài nào chẳng bản quyền rồi. Mà sao nhiều kênh youtube vẫn hoạt động bình thường nhỉ :(
  5. quockhanh271

quockhanh271 Thành viên cấp 1

tôi đã tranh chấp mà đã đi tong mất 3 kênh của tôi :3
  6. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

Cũng hên xui thôi bạn à. Dùng nhạc Việt có lẽ ít bị hơn. Tớ làm mấy cái mà chưa thấy gì

Chỉnh sửa lần cuối: 18/7/14
  7. kesitinh_ks

kesitinh_ks Thành viên cấp 2

mylove29 chả qua là chưa ai report bạn thui. chứ bị report cái là biết đâu bất ngờ..........
    mylove29 thích bài viết này
  8. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

@kesitinh_ks Mình không đụng chạm gì ai chắc ko bị ai report đâu nhỉ? :D
  9. hopthucuaduc

mylove29 chỉ cần dùng sản phẩm của họ đã là đụng chạm rồi còn đâu. Có điều là lo youtube cho đi du lịch thôi.
  10. hopthucuaduc

quockhanh271 mình chanh chấp sao được, rõ ràng là mình vi phạm mà. mình cũng đi một cái rồi. Chắc bác Phạm Hữu Dư có biết, nhờ bác tư vấn giúp để anh em chơi tí :)
  11. ninhkhang

ninhkhang Mới đăng kí

May quá. Bài nào dính là e được cảnh báo luôn lúc đăng nên vẫn chưa dính. Chỉ tiếc cái công hì hục làm, căn đi chỉnh lại xong ko đc up thôi :-<
  12. lanhuongit

lanhuongit Mới đăng kí

Mình tạo video trên yoube thường Xuyên nhưng chưa bao giờ gặp lỗi này cả
  13. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

mình cũng có mấy cái trên youtube có cái nào bị đâu
  14. ninhkhang

ninhkhang Mới đăng kí

15. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

mấy cái của mình toàn đc có nửa bài hay chỉ là 1 đoạn mấy giây rồi lại đổi sang bài khác. toàn nhạc kiếm ko lời kiếm ở mấy trang chia sẻ trên mạng nên chắc chưa bị dính phốt :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn