Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cháy váy ở BoxitLand

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Pax Anh Nguyen, 2/3/13.

Lượt xem: 2,990

1. Pax Anh Nguyen Thành viên cấp 1

...
    hth02x1Gooner Designer thích bài viết này.
  2. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

tên album k lqan lắm đến bộ ảnh :">
    anyway ảnh khá tốt bạn ạ ;) mẫu hơi đơn điệu, giá mà tươi hơn nữa thì ảnh sẽ đẹp hơn
  3. vaengo

vaengo Thành viên cấp 2

da mặt vẫn còn thô chưa qua xử lý kìa
  4. Pax Anh Nguyen

Pax Anh Nguyen Thành viên cấp 1

mình đánh công suất flash hơi mạnh nên bị cháy sáng :) cám ơn bạn đã xem ảnh :)

hì mình cố tình k làm skin đấy chứ, nhìn da mịn mãi cũng chán à :) thật là nhất phải k bạn :)
  5. vaengo

vaengo Thành viên cấp 2

ko phải, mà là mụn, nếp nhăn. Còn mịn hay ko thì do ý mỗi người, nhưng nếu mịn thì vẫn phải giữ đc khối cho da, chung đã là retouch thì nên làm cho perfect chút. Tại nếu mod ok, costume ổn, màu sắc bắt mắt mà ~ phần nhỏ khác lại bỏ quên thì vẫn chưa gọi là hoàn chỉnh đc :)
    Pax Anh Nguyen thích bài viết này
  6. Pax Anh Nguyen

ok mình hiểu, cám ơn bạn đã bình luận :)
  7. olala211

olala211 Thành viên cấp 1

ủa, pac lại up ảnh chinh chiến bên này à.
  8. Pax Anh Nguyen

hi, mình cũng thi thoảng làm 1 topic chia sẻ ảnh vs ae bên này :) bên vnpt thì cũng thế. hoạt động chủ yếu trên facebook :)
  9. phượng vũ

phượng vũ Mới đăng kí

mẫu của bác "nhỏ bé" nhỉ :D
  10. Cubb

Cubb Thành viên cấp 1

bố cục, mod, màu thì ổn nhưng cái váy cưới bị cháy sáng nhìn ko rõ hoa văn, mất đi vẻ đẹp của chiếc váy cưới :D nói chung bộ ảnh khá ổn.chúc bác sớm lên tay nha
  11. nguyễn anh tú

nguyễn anh tú Thành viên cấp 2

ờ bé thật :))
  12. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mình thấy 3 cái ảnh đầu gần như giống nhau chỉ khác mỗi background :D thích cách retouch của bác hơn là chụp
  13. Pax Anh Nguyen

lần đầu mình chụp outdoor vs flash & váy cưới nên chưa có nhiều kinh nghệm :)
    cám ơn bác đã cmt :) bộ này mình kéo màu bằng LR :)
    hth02x1 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn