Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Chỉ giáo ] Báo giá thiết kế đồ họa sao cho phù hợp :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi Uruhchu, 6/8/15.

Lượt xem: 3,982

1. Uruhchu Mới đăng kí

Chào cả nhà, mình là dân nghiệp dư, mới mày mò thiết kế được hơn 1 năm ( vừa học vừa làm :D )
    Đầu tiên mình chỉ làm để phục vụ cho nhu cầu của công ty anh trai mình, nhưng đến giờ mình có khá nhiều mối bên ngoài muốn nhờ mình thiết kế, mà vì toàn làm quen cho người nhà, mình lại tự học và mày mò nên cũng ko có kinh nghiệm báo giá bên ngoài sao cho phù hợp.

Mình lập topic này một phần là nhờ các đàn anh giúp đỡ trong việc " ném đá và định giá " các sản phẩm mình đã làm, một phần là để các đại ca có thể chia sẻ kinh nghiệm trên con đường Freelancer của mọi người cho những người chập chững như mình được mở mang đầu óc hehe!

Về khả năng của mình thì mình sinh năm 1994, từ tháng 5/2014 bắt đầu học sử dụng Corel Draw và liên tục sử dụng cho đến bây giờ nên phần mềm này mình tự tin nhất :D, còn lại Illus + PTS thì ở ngưỡng tạm chấp nhận :D
    Các sản phẩm mình post dưới đây phần nhiều là sử dụng = Corel Draw ; Mình post tượng chưng 1 vài cái, Mình từng thiết kế cho các Sự kiện, Thiết kế Bao bì, Logo và các ấn phẩm truyền thông khác cho các Thương hiệu hoặc công ty
    1, Sản phẩm của mình vào tháng 12/2014 : Sự kiện Coach Award
    #1: Ava
    #2: Vé mời

2, Sản phẩm vào tháng 7/2015: Senda Home ( Quảng cáo thêm là chăn ga gối ở tiệm này đẹp lắm ý huhu ko biết tiêu tốn bao nhiêu tiền vào đây mới đủ ý T_T )
    2.1: Gift Voucher
    2.2: Price List

3. Sản phẩm độ tháng 11/2014:
    3.1 Quy trình sản suất cho công ty Magen Vietnam
    3.2 Mẫu bao bì Lưu điện cho cửa cuốn

Đa tạ Đa tạ cả nhà trước :D

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threa...ao-gia-thiet-ke-do-hoa-d.92763/#ixzz3i2Y6sXBW

...
    haj12a1vndabeomoon thích bài viết này.
  2. haj12a1vn

haj12a1vn Mới đăng kí

không ai cho ý kiến gì vậy. Uruhchu bạn học đâu mà vẽ đẹp thế. bạn làm một vài clip được không.
  3. npl1994

npl1994 Thành viên cấp 1

phong cách khá văn minh =D> bao giờ mình mới đc như a ấy :-)/\:-)
  4. kenitsmebmtt

kenitsmebmtt Thành viên cấp 1

Vẽ đẹp thật. Xin chỉ giáo.

Ủng hộ diễn đàn