Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ 25 bộ Photoshop Brushes bo viền góc cạnh đẹp mắt

Chủ đề thuộc danh mục 'Brush' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 31/10/13.

Lượt xem: 57,305

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

...
    ArcArt, ketruongthanh, kenny7luv18 người khác thích bài viết này.
  2. yellowcricket90

yellowcricket90 Thành viên cấp 1

đẹp lắm, nhưng mà gom lại 1 link cho ae down thì tốt quá. \:D/
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

yellowcricket90 đi topic nào cũng thấy bạn phát biểu câu này! Đã đưa cơm cho ăn rồi mà vẫn muốn người khác đút sao?
    pham thanh01Nguyen Van Thinh thích bài viết này.
  4. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

Dù sao quy về một đĩa thì ăn vẫn dễ hơn nhiều so với việc đi gắp từ nhiều đĩa mà :)):))
    dieu1991 thích bài viết này
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Các bạn nên thích nghi với cách download như thế này! Lợi ích?

- Chỉ download những thứ mình cần, download 1 đống về nặng máy ko xài tới chỉ tổ lãng phí.
    - Đi download từng cái như thế sẽ giúp các bạn biết thêm nhiều cái thú vị khác nữa.
    - Không mất nhiêu thời gian của người chia sẻ, mà cụ thể là tôi đây, nói thật công việc của tôi rất nhiều nhưng vẫn phải dành thời gian ra để đi sưu tầm chia sẻ, còn đâu thời gian mà gom từng cái lại để cho các bạn 1 link?
    - Và quan trọng là, thúc đẩy sự siêng năng, đẩy lùi cái sự làm biếng của các bạn lại :)
    Đoàn Hiếu, Suntn1991, Hoàng PRD16 người khác thích bài viết này.
  6. yellowcricket90

yellowcricket90 Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư Ọc, sao bác nói thế? Xem lại đi, mình đâu phải đi đâu cũng viết câu này @@ 44 bài viết thì có bao nhiêu bài m đề cập đến chuyện này. Oan uổng ghê
    Còn m nói vậy bạn đưa link hay không thì cũng chả ai nói gì cả. Thêm 1 link cho tất cả thì cũng chả làm sao, nhiều ng thích 1 link mà, vs lại dung lượng thì đâu có là lớn lắm đâu. :)
  7. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

Anh Dư để như thế này hợp lý mà các bạn. thích cái nào thì dowload cái ý. chứ có phải cái nào cũng dùng đâu, mà đã không dùng dowload về làm gì, tốn bộ nhớ mất thời gian, làm như thế này là tốt cho mọi người nhất, vừa không mất thời gian của người post bài và người dùng chỉ dowload những gì mình ưng ý
  8. wincro007

wincro007 Thành viên cấp 1

công sức kiếm về cho a e sử dụng,tham khảo la tốt lắm rồi.sao vừa lòng hết mọi người được,có cái link download về thôi mà,,vận động tay chân đi,thick cái nào thì down zia,,<:-P
  9. v44i

v44i Thành viên cấp 1

Các bác hài quá, anh @Dư đã có công sưu tầm mà các bác lại còn đòi thế lọ thế chai? Có mình minh họa rồi mà, thích cái nào thì tải cái đó thôi! :D
  10. Trang Hoàng

Trang Hoàng Thành viên cấp 2

Cảm ơn anh Dư nhiều nhiều nha ^_^
    heocon24689 thích bài viết này
  11. 2103

2103 Mới đăng kí

Cảm ơn người ta đi lại còn vừa down vừa góp ý =))
  12. dieu1991

dieu1991 Thành viên cấp 1

Quá ngon, cám ơn bác Dư
  13. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

14. HAYATEvayno

HAYATEvayno Thành viên cấp 2

Thank bác đã share. Duyệt! :-bd
  15. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

thích mỗi bộ này! :-bd
  16. Trịnh Minh Cảnh