Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẽ background đẹp của web cho các bạn đam mê Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nguyễn vũ seo, 10/4/14.

Lượt xem: 4,820

1. nguyễn vũ seo Thành viên cấp 1

...
  2. nguyễn vũ seo

nguyễn vũ seo Thành viên cấp 1

Thánh nào đang thiết kế web có nhiều backgourd đẹp thì chia sẽ ở topic này luôn nhé
  3. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Phải nói thật là khách hàng của bạn rất có mắt thẩm mỹ!
    Tiny Stone thích bài viết này
  4. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

#3 luôn đúng !!
  5. truonghienvinh

truonghienvinh Thành viên cấp 1

rất cám ơn bạn bạn lên google gõ background hay hình ảnh dành cho destop mà học hỏi nhé))
  6. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Nói không phải chê chứ nhìn background cho web mà như vầy nhìn lòe loẹt quá... THời đại bây giờ càng đơn giản càng tốt.. thiết kế web cho cty, forum.... chứ có phải thiết kế cho con nít đâu mà màu mè làm gì
  7. Soobin

Soobin Thành viên cấp 1

Nhìn i như mấy cá blog thời yahoo 360 mới phổ cập =)).
  8. dinhkhanh

dinhkhanh Mới đăng kí

Đẹp quá đi!

9. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

Các bác đừng chê bác ý, hồi mới biết paint em cũng hay làm bg như này lắm :">
  10. Tiny Stone

Tiny Stone Thành viên cấp 1

Đây là trường phái background gì vậy ^^=))=)):-ss:-ss:-ss
  11. cubin

cubin Thành viên cấp 1

Đó cũng là một cách để PR : "Tiếng lành đồn xa nhưng tiếng xấu còn đồn xa hơn" :))

Ủng hộ diễn đàn