Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chia sẻ] Clip fun nì và ý nghĩa về những gì chiếc máy in ảnh bỏ túi mang lại

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Linh Dino, 26/7/13.

Lượt xem: 2,124

1. Linh Dino Mới đăng kí

Bạn hãy thử hình dung tới việc mình có thể in mọi tấm ảnh tại bất kì thời điểm nào và bất kì đâu mà mình muốn, thật tiện lợi biết bao. Và sẽ thật ý nghĩa khi một ngày đẹp trời, trong chuyến hành trình đặt chân khắp mọi miền của mình, bạn đã tới và gặp những người thổ dân da đỏ, những bộ tộc nơi xa xôi hẻo lánh, họ dường như chưa bao giờ được cầm trên tay bất kì bức ảnh nào, vậy thì không ai khác ngoài bạn có thể giúp họ 1 lần được nắm giữ 1 khoảnh khắc tươi đẹp của cuộc sống bằng cách ngay lập tức in tặng họ những tấm ảnh ^^ Đó chính là nội dung của clip thú vị sau, các bạn hãy xem để thấy rõ độ cute của nó nha [​IMG]

Bên cạnh đó thì chiếc máy in ảnh lấy ngay cũng có thể sẽ là người bạn đồng hành tiện lợi ghi lại từng bước trên hành trình của 1 con người, hãy check clip sau nhé ^3^

Hãy chia sẻ cảm xúc của bạn sau khi xem những clip này nhé ^o^

...
    Hồng SơnHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. Xanh Lơ

Xanh Lơ Mới đăng kí

Hình vẽ đáng iu quá đi kết nhất là mấy bạn thổ dân da đỏ
  3. Phùng Hương

Phùng Hương Mới đăng kí

HÌnh vẽ đẹp vs nội dung cũng hay nữa
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Thế loại này nhiều bạn hay để làm phim :like:
  5. Linh Dino

Linh Dino Mới đăng kí

Kĩ thuật dựng stop motion này h khá phổ biến để dựng clip đấy ạ. k quá phức tạp mà hiệu ứng hình ảnh lại rất thú vị ^^

Ủng hộ diễn đàn