Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ dịch vụ lưu trữ trực tuyến lên đến 1TB tự làm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi Hảo Hảo, 25/7/15.

Lượt xem: 3,935

1. Hảo Hảo Thành viên cấp 2

Lời đầu tiên em xin kính chào toàn thể anh em trên VDS. Với việc internet phát triển tạo nên nhiều dịch vụ lưu trữ trực tuyến, nhưng có một vấn đề với các dịch vụ lưu trữ là ở việc hạn chế số dung lượng file và tốc độ tải file. Nay em xin giới thiệu một dịch vụ tự làm với sự hỗ trợ bởi ông lớn Google là Datashared. Với dung lượng tối đa có thể upload lên là 1TB và tốc độ tải xuống là maxspeed băng thông mà các bác đăng ký với nhà mạng.

Hướng dẫn sử dụng:
    Các bạn truy cập website www.datashared.tk. Sau này nếu tên miền hết hạn em sẽ thay đổi địa chỉ sang .net.ms và phiên bản Tiếng Việt www.datashared.vn.hn.

Sau đó các bác click vào thanh upload
    Sau đó nhấn vào nút Upload

Các bác tiến hành chọn và upload file

Sau upload xong màn hình sẽ hiển thị đường dẫn Google drive và các bác có thể dùng link này share mọi nơi.

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn