Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ kho phim MP4 Sakimichan (Term 01-41)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi tranvan.muon, 1/10/17.

Lượt xem: 75,165

1. Kassa

Kassa Mới đăng kí

tranvan.muon thích bài viết này
  2. tmhung

tmhung Thành viên cấp 3

3. trangiaman0706

trangiaman0706 Mới đăng kí

4. tmhung

tmhung Thành viên cấp 3

5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@viet16051995 : Do diễn đàn cần nhấn Like, (hoặc tag rên) vào các mục cần nói, thì mới có thông báo mình theo dỗi, nên cả tuần nay, ai hok nhấn like là mình hok biết ai nói gì trong này, mình chỉ nhìn thấy @viet16051995 nhấn like nhiều lần vào topic này, mình mới có thống báo dò nhìn có 3 bạn để email, và như vậy thì tất cả các mục mình có nhấn like, là đã thông báo trả lời mail, phải có công của @viet16051995 thông báo giùm mình nữa, mà @viet16051995 lại hok để email để mở kho shared, lạ nhĩ, ha ha ! :))

Mình đã nhấn 3 like cho các bạn để email trên kia, công dụng của Like cũng là thông báo rùi ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/10/17
    justbegentle, viet16051995Kassa thích bài viết này.
  6. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon thế m mới bảo là share full quyền, full link đi, một lần thôi, xong là mn chỉ việc kéo thôi cho nó nhàn thân b, mn cũng ko phải ngóng dài cổ chờ bạn share.

b cho m cái link full 300GB đi. sau một hồi fake fiếc acc đủ kiểu không thành đành xin 1 cái acc gg unlimited hàng xịn từ con em họ học ở canada.
  7. tranvan.muon

@drax : Bạn chọt vào nút link share premissed # trên kia, mình share link cho bạn từ Premissed email nhận dc, rùi bạn chuyển về kho nhỏ, chọn Copy sang ngang về kho riêng, cũng vậy thoai, nhân nút like chổ này, là mình dò đọc email trong hôm nay, hok share full access dc, vì có @-Rubi quen biết sinh viên gì đó, mới là chủ kho Google Unlimited này, nên mình share cho @-Rubi chủ quyền, muốn làm gì thì làm, vì @-Rubi là chủ kho, mình là phó tổng quản kho này, kho này còn có 1 Admin hiệu trưởng của trường nào đó, đang Search quản lý sinh viên, ai có chia sẻ link ra ngoài, là bị Search phát hiện, mình hok biết họ là ai, mình phải giấu ém link Unlimited, nhà trường search hok ra kho mình là kho aỉ, là chắc ăn ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/10/17
    viet16051995 thích bài viết này
  8. mimee

mimee Mới đăng kí

9. anh Vina

anh Vina Mới đăng kí

10. xpunkcion

xpunkcion Mới đăng kí

Chỉnh sửa lần cuối: 9/11/17
  11. Miu Béo

Miu Béo Thành viên cấp 1

share cho mình nhé
    mail: zetyyre1@gmail.com
    cảm ơn bạn
  12. viet16051995

viet16051995 Thành viên cấp 1

@tranvan.muon : Đang tìm mấy bài tư vấn wacom thấy tên bác nên em vào nhấn mấy cái thay lời cảm ơn.
    Nhớ hơn 3 năm trước em đăng bài trên Vnz có mỗi bác trả lời.
  13. tranvan.muon

@viet16051995 : e có wacom àh, Wacom phải học Sakimichan là ngon, TUT chỉ dẫn mọi thứ từ căn bản phác họa, đến phần quan trọng nhất, là lên màu, hoàn thành, các TUT khác, toàn là phác họa, không đi đến đâu cả, không ai chỉ cách lên màu đến hoàn thành sản phẩm cuối cùng cả, không ngon bằng Sakimichan đâu, e để lại email nhỏ dưới này, a shared kho lớn mấy trăm GB vào kho nhỏ của e, học Sakimichan là ngon nhất đóa ! :D
    viet16051995 thích bài viết này
  14. viet16051995

viet16051995 Thành viên cấp 1

tranvan.muon Em dùng CTH 480 từ trước, giờ muốn mua cintiq mà nhiều mẫu quá lại không thấy có bài trên mạng. Bác biết tư vấn cho em với.
    email: viet16051995@gmail.com
  15. tranvan.muon

·viet16051995 : a không có tiền mua wacom, theo cạnh tranh thị trường bi giờ, thì cái nào giá cao, thì cái đó là đồ xịn, chứ không có lộn dc ! e vào cửa hàng vi tính, dò nhìn cái nào giá cao nhất, chỉ tay kêu nhân viên lấy cái đó đó, là xong 1 bộ wacom xịn, (nếu không đủ tiền, thì tụt xuống, đừng đu gió ! ha ha ! :))
    mimeeviet16051995 thích bài viết này.
  16. mimee

mimee Mới đăng kí

:3 đã nhận hàng rồi ạ, em cảm ơn !!!
  17. hay quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  18. 7199205

7199205 Mới đăng kí

19. RnDofy

RnDofy Mới đăng kí

20. xpunkcion

xpunkcion Mới đăng kí

Code:
    https://pan.baidu.com/s/1eS4Hu06
    pass: t1qk term 59 can you upload it to the folder in your google drive tranvan.muon?

Ủng hộ diễn đàn