Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẻ tài khoản VIP Fshare (Duy trì liên tục)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hotrodownload.com, 11/12/14.

Lượt xem: 3,678

1. hotrodownload.com Mới đăng kí

Do nhu cầu người sử dụng Fshre ở thời điểm hiện nay rất cao nên mình chia sẻ tài khoản VIP Fshare cho các thành viên diễn đàn cùng sử dụng nhé :) Tài khoản VIP Fshare này mình sẽ duy trì liên tục nếu như không có trục trặc gì xảy ra nhé :)
    Quy định sử dụng:
    - Không đổi mật khẩu (quy định là không đổi mật khẩu khi sử dụng, nhưng chắc chắn vẫn sẽ có những phần tử xấu đổi mật khẩu).
    - Tuyệt đối không được đăng nhập vào tool để sử dụng, mà chỉ đăng nhập vào web để download bằng trình duyệt hay IDM thôi (Fshare rất hiếm khi khóa tài khoản nhưng chúng ta vẫn phải sử dụng một cách an toàn).
    - Không upload dữ liệu vào tài khoản này (Vì tài khoản chia sẻ chung nên có thể bị lộ dữ liệu cũng như bị người khác xóa).

*THÔNG TIN TÀI KHOẢN VIP FSHARE:
    Code:
    Mail: htdownloadvn@gmail.com
    Password: 

hotrodownload.com

Sau khi các bạn download xong thì phải nhớ thoát ra liền để người khác còn sử dụng nhé!

Ở đây mình sẽ không sử dụng Yopmail để cho các bạn tự reset mật khẩu khi tài khoản bị ai đó đổi. Mình sẽ reset lại mật khẩu thường xuyên để hạn chế tình trạng đăng nhập báo sai mật khẩu ;)

...
    vucuong1511, manhtrung12, milanolx99993 người khác thích bài viết này.
  2. Lê Đăng Khánh

Lê Đăng Khánh Mới đăng kí

Cảm ơn bạn nhiều nhé :)
  3. milanolx9999

milanolx9999 Thành viên cấp 1

Thanks Thot :3
  4. nguyễn năng

nguyễn năng Thành viên cấp 2

Nó bị ai đó đổi pass rồi thớt ơi,
  5. bind9x

bind9x Banned

Được vài pữa cũng có người đổi pass, éo bk đổi làm cái gì nữa
  6. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Có ai đang down, không cho mình mượn với
  7. bind9x

bind9x Banned

Bạn cứ vào đừng quan tâm :-":-"
  8. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

thấy báo có người đang dùng
  9. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

1 bộ phận người dân VN muôn đời không bao giờ khá lên được đâu mà. Thớt có lòng nhưng nhiều thằng ngu hơn khuyển vẫn tưởng chiếm của thớt làm của riêng được.
  10. Lê Đăng Khánh

Lê Đăng Khánh Mới đăng kí

[-( ....tụi não chó nào đổi pass vậy trời...bực dã man...kiểu này thớt chịu khó đổi mật khẩu..rồi hỗ trợ down = skype cho mau..gặp bọn ko biết điều mệt vl[-(
  11. vucuong1511

vucuong1511 Thành viên cấp 1

Tks bác nhiều :)
  12. Chu Soan Soan

Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

Cảm ơn bác đã share
    Nhưng pass đã bị change !
  13. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

=(( tk nhưng đứa nào mất dạy đi change pass vậy, ko não à
  14. Hoài Đức

Hoài Đức Mới đăng kí

Các anh các chị down j mà gặp xui liên tục vậy=))??? Em thi thoảng mới vào mà lúc nào cũng đăng nhập được luôn :)):)):))
  15. bachatinhyeu

bachatinhyeu Mới đăng kí

Cảm ơn chủ thớt, Đúng lúc mình cần sau tầm 2 tháng không online và mật khẩu không đúng. [-X[-X[-X[-X'@^@|||
  16. Hai870

Hai870 Banned

Tks bác nhiều :)

Ủng hộ diễn đàn