Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẽ theme wordpress: Martha - Woocommerce Premium Theme

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Wordpress Theme đẹp tại đây' được đăng bởi Ngô Quang Quyền, 17/8/15.

Lượt xem: 11,447

1. Ngô Quang Quyền Thành viên cấp 2

Như tiêu đề mình chia sẽ cho các bạn theme Martha - Woocommerce Premium Theme giá 59$ trên themeforest. Theme hoàn toàn sạch sẽ nên các bạn yên tâm không phải bản null hay gì cả :)

Link theme: http://themeforest.net/item/-martha-woocommerce-premium-theme-/6993920
    Link Demo: http://themeforest.net/item/-martha-woocommerce-premium-theme-/full_screen_preview/6993920
    Link Download: [lock]Mediafire[/lock]
    Bạn nào thấy tốt thì lần sau e chia sẽ thêm :)
    Theme chia sẽ cho mọi người dùng nên các bác đừng tải về rồi đi bán lại nhé :)))

...
  2. deathland

deathland Mới đăng kí

Thank you bác nhiều nhiều lắm...
    Đúng thứ mình cần :D
    Bác pm inbox cho cái user để update được ko :D hehe tham quá
  3. hochoi

hochoi Banned

Với các theme dùng woocommerce plugin, bạn có thể tham khảo một số chức năng và một số lỗi để khắc phục cho woocommerce tại đây
  4. kitarayaiba

kitarayaiba Banned

bộ woo vẫn là đỉnh nhất nhỉ
  5. thongtinnhadat365

thongtinnhadat365 Thành viên cấp 1

em tải về rồi chưa cài nhưng cảm ơn bác trước nhé
  6. Nm.Boss

Nm.Boss Thành viên cấp 2

cám ơn chủ thớt :)
  7. daivantuan

daivantuan Mới đăng kí

Cảm ơn bạn đã chia sẻ.
  8. lyhuyhoang2606

lyhuyhoang2606 Mới đăng kí

ad ơi cho em hỏi chút em ko thế up theme lên host nó ghi file quá lớn có cách nào giải quyết dduocj ko ad
  9. Điệp Đơn Độc

Điệp Đơn Độc Mới đăng kí

thank chủ thớt
  10. lyhuyhoang2606

ai giúp em hiển thị đc cái slider ko . em làm mãi mà ko biết cách để nó hiện thị lên được ạ
  11. lyhuyhoang2606

cả nhà có ai biết thẻ h1 trong theme này ko ạ , em thấy nó ghi là tiêu đề trang mà ko hiểu sao mãi mà nó vẫn ko nhận thẻ h1 ạ . có ai giúp em với
  12. zzthor

zzthor Mới đăng kí

Thiếu file style.css rồi bạn ơi @@
  13. RX3000

RX3000 Mới đăng kí

sao cài nó kêu thiếu file style.css hoài à, ko cài được
  14. galangthang00

galangthang00 Mới đăng kí

Tải về kiểu gì các bạn ? mình newbee

Ủng hộ diễn đàn