Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chia sẻ] Two Step From Hell - NERO (Lossless: wav 1792kbps)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi trantruonghung, 6/11/12.

Lượt xem: 4,297

1. trantruonghung Thành viên cấp 1

Số là lang thang thấy có một bác ở diễn đàn mình cũng mê nhạc Epic nên ngứa tay share lên đây album mà mình khá ưng ý của Two Step From Hell, album này là dạng lossless file WAV bitrate lên đến 1k7.
    Bác nào thích thì down về nghe chơi nhé.

Do mình làm biếng copy info nên chụp lại màn hình khi nghe album đây :D
    Tổng dung lượng của album là 2.62GB

Link Sharefile Zing Me:
    Bác nào thích thì like giúp mình phát nhé!

...
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

Vâng, em cảm ơn bác [​IMG]
    trantruonghung thích bài viết này
  3. vuong09x3b

vuong09x3b Mới đăng kí

cái này mình down về rồi, sao mình giải nén không dc nhỉ, nó chỉ dc 4 file thôi. ai biết chỉ với
  4. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Ko đủ đồ chơi...! Nghe mp3 320kb/s , hay Flac cỡ >500kb/s là vừa tầm :( (cao hơn tổ nặng)
    Mới mượn dc cái sen IE80 Của thằng bạn về mà lap cùi ko có soundcard nghe cũng chẳng hay hơn bao nhiu T_T
    trantruonghung thích bài viết này
  5. Scott13K

Scott13K Mới đăng kí

up thiếu part r' bạn ơi, giải nén ko dc :D
  6. congtuhotong

congtuhotong Mới đăng kí

bác có YM hay FB thì gửi cho e. em cũng máu mấy nhạc Epic lắm
  7. azzurry

azzurry Thành viên cấp 1

bác up lên MF được không? mê quá :x

Ủng hộ diễn đàn