Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẽ và học hỏi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi juniornguyen223, 9/10/14.

Lượt xem: 1,261

1. juniornguyen223 Mới đăng kí

Hình ảnh pts của người tập sự :3
    Ai cho chút ý kiến ạ!
    Ai biết nơi nào chụp hình đẹp với khách sạn đẹp chỉ em với!

(Ảnh gốc)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/10/14
  2. Takaki

Takaki Thành viên cấp 1

Bạn làm gì mà nó Low quality hẳn ra
  3. juniornguyen223

juniornguyen223 Mới đăng kí

Ý bạn là tấm nào nhỉ?
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

1 từ thôi: xấu.
  5. juniornguyen223

Bạn có tấm nào tự bạn tạo nên up học hỏi
  6. Takaki

Takaki Thành viên cấp 1

Tấm đầu tiên, nét bị mờ hết
    Hình như bạn blur hả :|
  7. juniornguyen223

tấm đầu là gốc rồi mình lấy tấm đó ra làm, tấm gốc ấy có qua chỉnh sửa 1 chút của chủ rồi ạ
  8. Takaki

Takaki Thành viên cấp 1

Ý là tấm đầu tiên mà bạn blend, nghĩa là tấm thứ 2 và 3 đấy =))
  9. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Nói chung bạn mún làm ảnh thì kiếm tấm ảnh stock nào dạng raw luôn ấy. Mấy ảnh bạn dùng xử lý mình đã từng thấy qua trc đây, toàn là của cao thủ photographer chụp và xử lý chuyên nghiệp rồi. Bạn mới chập chững học nghề lấy mấy anh đó ra làm chỉ làm xấu đi tấm ảnh thôi. Low quality là đúng
  10. GreenT

GreenT Mới đăng kí

Nhìn cái logo dưới là nhận ra bạn ngay..Còn chưa gỡ cái hình đó là còn chưa khá lên được.
  11. juniornguyen223

Tpaine : :( LÀ sao bạn? Mấy tấm ảnh mình dùng thì có ảnh thứ 4 (từ trên xuống) là mình lấy ảnh gốc của 1 bài bên vietdesigner, bên bài đó ngta làm đẹp hơn mình nhiều :( mình thì chưa giỏi :v
    Còn mấy tấm đầu thì mình làm theo suy nghĩ thôi, mà hông biết nó bị lỗi gì nữa, bạn giúp mình với!

Ủng hộ diễn đàn